Masulupwete
JF-Expert Member
- Feb 15, 2012
- 2,366
- 2,438
- Thread starter
- #21
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimekuambia badilisha hicho kinyago cha mpapule
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimekuambia badilisha hicho kinyago cha mpapule
Kwan ukimwi bado upo?
Apo sawa nilitaka kushangaaHaupo bi mkubwa, wanaoutaja wanatania tu!
Apo sawa nilitaka kushangaa
Tunaongelea VVU na sio AIDS mkuu.Kwan ukimwi bado upo?
Ana aleji nayo labda.Mkuu mbona unahangaika sana na avatar yangu hii haina tatizo kabisa
Mkuu naona unawachezea sharubu wale jamaa
Hivi viko poa sana ving ni vyembamba vinakunjika kiurahisi. unakachanua kwa kukagandamiza mapaja hlf mzee unashusha muhogo kiulaini hapo kati. Ukifanya hiv kwa bonge lazma ashushe kilioVitoto vya 2000 ndo venyewe Mimi Ninavyo kama vitatu
Kuna hicho kimoja nilikaa nacho wiki kabla hakajaenda shule kalidanganya kanawahi kufungua
Ukimwi sio rahisi ki hivyo tunge ondoka wengi