Nenda kwa Tahadhari na Hawa wa 90's

Nenda kwa Tahadhari na Hawa wa 90's

Vitoto vya 2000 ndo venyewe Mimi Ninavyo kama vitatu

Kuna hicho kimoja nilikaa nacho wiki kabla hakajaenda shule kalidanganya kanawahi kufungua
 
Vitoto vya 2000 ndo venyewe Mimi Ninavyo kama vitatu

Kuna hicho kimoja nilikaa nacho wiki kabla hakajaenda shule kalidanganya kanawahi kufungua
Hivi viko poa sana ving ni vyembamba vinakunjika kiurahisi. unakachanua kwa kukagandamiza mapaja hlf mzee unashusha muhogo kiulaini hapo kati. Ukifanya hiv kwa bonge lazma ashushe kilio
 
Back
Top Bottom