Nehemia K. Mchechu: My national hero!

Nehemia K. Mchechu: My national hero!

Status
Not open for further replies.
Au tuwalize CCM kwa nini wanachukua michango ya mtu ambaye si mwanachama wao; simply ni wizi
 
FMES,
Umemuona Dr Slaa kwenye hii thread yako? Kwa nini huyu mzee amekung'ang'ania hivi kwenye ubongo wako? Bora hata ungekuwa ni mwanamke! Endelea tu kusifia hawa matapeli wako akina Mchechu. Usisahau na Mndolwa yuko pale NHC.

ye kazi yake si kusifia waovu
 
Kuna genes nyingine zinalaana. Hata kabila lao ukioa wanapokezana kusalimia,leo anko,kesho ba mkwe,kesho sijui nani,yani wanapenda mteremko sana.

nadhani ana chromosomal abberation au Klinifelters.
 
Mchechu namkubali àm just worried about his spending....

For sure he has turned around NHC

My hero is a Uganda native Dr Muhairwe
 
- Amelichukua NHC likiwa mahututi, leo ni one of the best SU katika Bongo na hakuna uwekezaji wa wageni it wala ubia na wageni, maana yake ni kwamba Mashirika yetu mengi yamekufa kutokana na kutokuwa na Viongozi wenye uwezo wa kufikiri kama wake Nehemia Msechu!

- Ndio maana ninasema wapo wangapi kama yeye ambao hawajapewa nafasi?

NEHEMIA FOR PRESIDENT!!

ES!

Uwekezaji na ubià upo usione vyaelea

Kuna majengo mengi tu ya NHC ni joint venture na ana missada pia toka habitat na kwingineko, msifie kuwa analirun vizuri lakini ana joint venture nyingi tu mojawapo ni jamana house nyingine pale seaview to name a few
 
Huyu bwana ni mchapakazi. Waulizeni waliofanya naye kazi pale Standard Chartered na Commercial Bank of Africa. He is a result oriented guy and works SMART. Kuna Watanzania wengi (vijana) wenye uwezo mkubwa lakini kikwazo ni mfumo mbovu wa utwala wa juu. Hakuna utashi wa kisiasa wa kuiboresha uchumi wa nchi hii kwa kutumia rasilimali zetu (watu, ardhi, madini na mbuga na vivutio mbalimbali vya utalii). Hakuna maono, watu wanafikirisha matumbo yao na jamaa zao tu.
 
Ni kichefuchefu kumsifia Mchechu,anajua propaganda za vyombo vya habari hana lolote,mwizi mkubwa analipwa mshahara wa 20 milioni kwa mwezi lakini hakai ofsini kila siku anasafiri nje ili apate posho,amewapa jamaa zake tenda za kujenga ili apate 10 percent,twiga cement nako kaingia mkataba wa kifisadi! Nehemia na mwizi ambae mda wake kujulikana hauko mbali,kamati ya Zitto POAC iligundua upotevu wa 20 bilioni bila maelezo! Nehemia kajaza jamaa zake akina David Shambwe mkurugenzi wa biashara ambae alitia aibu hivi karibuni kufanya presentation yani jamaa ni bogus!

Alifanýaje Shambwe ?

Mi sioni dhambi kuleta anaowajua maana wanakuwa na perfomance contracts na malengo

Kitu nisichopenda ni wewe uliyechokoza mada Field Marshall unaattack personalities za watu, why can't we discuss Nehemia's work and not our wives and kids and people's political cards ?!
 
- HA! HA! HA1 HA! TUNAITA BLAH! BLAH! BLAH! BLAH! AND YOU WISH INGEKUWA KWELI MAANA UNAJUA KWUA SIO KWELI NA WALA HAIHUSU, KINACHOHUSU NI SLAA KUIBA MKE WA MWANANCHI WA KAWAIDA, KUWA NA KADI YA CCM ANAYOLIPIA KILA MWEZI NA KUOA NA KUWA NA WATOTO AKIWA PADRI THAT IS WASAP?

AS FOR ME HUNIJUI SIKUJUI NDIO JF RULE, HA1 HA! HA! HA! OTHERWISE NI KWELI BABA YANGU NDIYE ALININUNULIA SHAMBA NA NDIYE ALIYENIJENGEA NYUMBA NA NDIYE HUYO HUYO SASA HIVI ALIYENIFUNGULIA KAMPUNI YANGU NINAYOIENDESHA HAPA MJINI, HA! HA! HA! HA1 HA! HA!

- I HOPE NIMEWASAIDIA NA WENGINE WENZAKO WOTE WENYE MAWAZO KAMA YAKO YA KUAMINI MNAWEZA KUNIKWAZA NA HIZI NONSENSE, HAMUWEZI MAANA YOTE HII NI KWA SABABU MNAOGOPA KUMWAMBIA SLAA ARUDISHE KADI YETU CCM!! SISI TUNASUBIRI SLAA AKANUSHE KUWA HAJAWI KILIPIA KADI YAKE YA CCM NDIO MTAJUA MAANA YA THE TRUTH!!

eS!

haya kula kulala ushashiba sasa chapati na vitumbua alivokupikia mama wa kambo saivi umepewa hela ya outing upo leaders ushanza ropoka tena
 
- HA! HA! HA1 HA! TUNAITA BLAH! BLAH! BLAH! BLAH! AND YOU WISH INGEKUWA KWELI MAANA UNAJUA KWUA SIO KWELI NA WALA HAIHUSU, KINACHOHUSU NI SLAA KUIBA MKE WA MWANANCHI WA KAWAIDA, KUWA NA KADI YA CCM ANAYOLIPIA KILA MWEZI NA KUOA NA KUWA NA WATOTO AKIWA PADRI THAT IS WASAP? AS FOR ME HUNIJUI SIKUJUI NDIO JF RULE, HA1 HA! HA! HA! OTHERWISE NI KWELI BABA YANGU NDIYE ALININUNULIA SHAMBA NA NDIYE ALIYENIJENGEA NYUMBA NA NDIYE HUYO HUYO SASA HIVI ALIYENIFUNGULIA KAMPUNI YANGU NINAYOIENDESHA HAPA MJINI, HA! HA! HA! HA1 HA! HA! - I HOPE NIMEWASAIDIA NA WENGINE WENZAKO WOTE WENYE MAWAZO KAMA YAKO YA KUAMINI MNAWEZA KUNIKWAZA NA HIZI NONSENSE, HAMUWEZI MAANA YOTE HII NI KWA SABABU MNAOGOPA KUMWAMBIA SLAA ARUDISHE KADI YETU CCM!! SISI TUNASUBIRI SLAA AKANUSHE KUWA HAJAWI KILIPIA KADI YAKE YA CCM NDIO MTAJUA MAANA YA THE TRUTH!! eS!
SASA MBONA MKUU WA KAYA ANACHUKUA WAKE ZA WATU KIBAO, na wengine anawapa ukuu wa wilaya in return??? Janga la Kitaifa ni noma
 
- Amelichukua NHC likiwa mahututi, leo ni one of the best SU katika Bongo na hakuna uwekezaji wa wageni it wala ubia na wageni, maana yake ni kwamba Mashirika yetu mengi yamekufa kutokana na kutokuwa na Viongozi wenye uwezo wa kufikiri kama wake Nehemia Msechu!

- Ndio maana ninasema wapo wangapi kama yeye ambao hawajapewa nafasi?

NEHEMIA FOR PRESIDENT!!

ES!

vp we kula kulala asbuhi mkikutana sebren na mama wa kambo mnasalimianaje? Plz kubwa jinga jibu!
 
- Well, Mkurugenzi wa National Housing Corp. hapa bongo Bwana Nehemia Msechu, for sure he is my National Hero, yaani hili shirika kuna wakati lilikuwa linajifia lenyewe tukaambiwa na World Bank libinafsishwe haraka sana, nimeona Awamu zote kuaniza ya kwanza wakihangaika na hili shirika, until lilipopewa huyu kijana msomi.

- Sasa NHC ni moto wa kuotea mbali, hakuna ubia wala uwekezaji na wageni ni bongo kwa bongo tu, lakini sasa linapasua kwa kushindana na mashirika kama ya Bia na Sigara, ambayo yalitushinda wabongo, huwa ninajiuliza je hakuna kuna Nehemias wengine waliokosa nafasi kwenye Taifa, I mean kama unalisoma vizuri Shirika na Nyumba sasa ni kwamba hata mashirika ya Sigara na Bia hatukuwa na sababu ya kuyauza ila tatizo lilikuwa ni uongozi tu!

- I mean NEHEMIA MSECHU FOR PRESIDENT, Imagine huyu jamaa akipewa nafasi ya kwua Rais wa Jamhuri?

Es

aliyesema 'my national hero' ni mchechu au fild masho? Halafu kuna shirika la bia au sigara humu nchini? Naomba nifahamishwe kwa kweli
 
- Well, Mkurugenzi wa National Housing Corp. hapa bongo Bwana Nehemia Msechu, for sure he is my National Hero, yaani hili shirika kuna wakati lilikuwa linajifia lenyewe tukaambiwa na World Bank libinafsishwe haraka sana, nimeona Awamu zote kuaniza ya kwanza wakihangaika na hili shirika, until lilipopewa huyu kijana msomi.

- Sasa NHC ni moto wa kuotea mbali, hakuna ubia wala uwekezaji na wageni ni bongo kwa bongo tu, lakini sasa linapasua kwa kushindana na mashirika kama ya Bia na Sigara, ambayo yalitushinda wabongo, huwa ninajiuliza je hakuna kuna Nehemias wengine waliokosa nafasi kwenye Taifa, I mean kama unalisoma vizuri Shirika na Nyumba sasa ni kwamba hata mashirika ya Sigara na Bia hatukuwa na sababu ya kuyauza ila tatizo lilikuwa ni uongozi tu!

- I mean NEHEMIA MSECHU FOR PRESIDENT, Imagine huyu jamaa akipewa nafasi ya kwua Rais wa Jamhuri?

Es[/QUOT

wabongo wengi tuliugua utapia mlo wakati wa utoto kwa hiyo uwezo wetu wa kufikiri ni mdogo sana kama huyu jamaa alieleta huu uzi, hebu tuambie huyu 'mchechu au msechu' anakipi?? chenye manufaa kwa watanzania walio wengi??. hivi unajua anongoza shirika la umma ambalo linatumia kodi zetu??,hivi umefuatilia kwa makini wanachofany hawa jamaa??, eti nyumba ya middle income class, zaidi ya Tsh mill150. this is crazy bussiness, shilrika llinatumia kodi zetu kuwasaidia wananchi wote au linatumikia matajiri??.hata waziri wake hawezi kutuambia shirika lake lina ongozwa na sera ipi?? kutumikia matajiri wakati hii ni nchi ya watu wenye vipato tofauti na wana haki ya kuhudumiwa na hili shirika!!, mimi binafsi nashangaa kuona shirika la umma linafanya biashara halafu faida hutuambiwa inapelekwa wapi?? na wenye shirika, labda kama huju hili ni shirika la umma ni mali yako wewe mimi na wengine, nawashauri wabadili mwelekeo la sivyo hiyo kitu wana fanya si ni bora liwe private compay ya "real estate developers", lakini siyo shirika la umma, hata wewe ukipewa mtaji unaweza kufanya hiyo baishara siyo kitu cha kushangaza ingawa ni kigeni hapa kwetu
 
hero kwa lipi?Kujenga nyumba kwa kodi za wananchi na kuwauzia matajiri ndo hero?NHC walitakiwa wapangishe nyumba na sio kuuza.Utwawauzia wangapi out of the national population na kwa sh ngapi
 
- Well, Mkurugenzi wa National Housing Corp. hapa bongo Bwana Nehemia Msechu, for sure he is my National Hero, yaani hili shirika kuna wakati lilikuwa linajifia lenyewe tukaambiwa na World Bank libinafsishwe haraka sana, nimeona Awamu zote kuaniza ya kwanza wakihangaika na hili shirika, until lilipopewa huyu kijana msomi.

- Sasa NHC ni moto wa kuotea mbali, hakuna ubia wala uwekezaji na wageni ni bongo kwa bongo tu, lakini sasa linapasua kwa kushindana na mashirika kama ya Bia na Sigara, ambayo yalitushinda wabongo, huwa ninajiuliza je hakuna kuna Nehemias wengine waliokosa nafasi kwenye Taifa, I mean kama unalisoma vizuri Shirika na Nyumba sasa ni kwamba hata mashirika ya Sigara na Bia hatukuwa na sababu ya kuyauza ila tatizo lilikuwa ni uongozi tu!

- I mean NEHEMIA MSECHU FOR PRESIDENT, Imagine huyu jamaa akipewa nafasi ya kwua Rais wa Jamhuri?

Es

Kweli afadhali huyu Nehemia kuliko baba yako ambaye ni mmoja wa walioshindwa kuihudumia NHC hata alipopewa nafasi.
Na ni maombi yangu wewe usipewe shirika lolote kuliongoza maana litakufa tu.
Kuishi kwako US uliambulia usomi wa kina dada.
 
- Well, Mkurugenzi wa National Housing Corp. hapa bongo Bwana Nehemia Msechu, for sure he is my National Hero, yaani hili shirika kuna wakati lilikuwa linajifia lenyewe tukaambiwa na World Bank libinafsishwe haraka sana, nimeona Awamu zote kuaniza ya kwanza wakihangaika na hili shirika, until lilipopewa huyu kijana msomi.

- Sasa NHC ni moto wa kuotea mbali, hakuna ubia wala uwekezaji na wageni ni bongo kwa bongo tu, lakini sasa linapasua kwa kushindana na mashirika kama ya Bia na Sigara, ambayo yalitushinda wabongo, huwa ninajiuliza je hakuna kuna Nehemias wengine waliokosa nafasi kwenye Taifa, I mean kama unalisoma vizuri Shirika na Nyumba sasa ni kwamba hata mashirika ya Sigara na Bia hatukuwa na sababu ya kuyauza ila tatizo lilikuwa ni uongozi tu!

- I mean NEHEMIA MSECHU FOR PRESIDENT, Imagine huyu jamaa akipewa nafasi ya kwua Rais wa Jamhuri?

Es


Ajabu dume zima la miaka 51 linampigia tarumbeta mwanaume mwenzake eti ni "national hero" wake.

How cheap a statement is that?

Jitu lipo thick brained kama lilivyo thick in body.
 
Sio siri Nehemia amepata shavu la uhakika,japo hata angepewa Meneja ambaye anaweza kuongoza hata Hotel kubwa ya nyota 2 mfano Namnaani,King Palace,Wanyama,Safina au hata Chi-Chi anaweza kuongoza kwani ana-support zote kutoka kwa Mkuu wa kaya! Kama Nehemia ana uwezo basi apewe Shirika kama Tanesco au Reli tuone!!! Acha kumpamba ewe Bw.kaka ambaye mpaka hata uchaguzi wa kata ya Mzizima uliangukia pua.
 
NHC ya Mchechu ni bomu linalosubiri kulipika. Huyo unayemwita hero atakuja kuishia zero.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom