Nehemia K. Mchechu: My national hero!

Nehemia K. Mchechu: My national hero!

Status
Not open for further replies.
Wakuu tuondoe matusi, kejeli na siasa kwenye hii thread, tusipoteze muda kwa mambo yasiyo ya msingi. NHC...Mchechu, tujadili......Jamaa ana track nzuri ya kiutendaji kwa kweli, kwa wale wanaomfahamu toka enzi zake kwenye banking industry watakua mashahidi wa hilo kwa jinsi alivyoi transform CBA. Binafsi naona background yake ya banking ndo inatuumiza walalahoi, watu wa kwenye mabank wako money oriented, kichwani mwake kila akiamka kitu anachowaza kichwani mwake ni profit, profit, profit and he is good at achieving that lakini I believe ukiwa na attitude hiyo wakati unaongoza Shirika la nyumba la Taifa hata Mungu atakuhukumu siku ya mwisho. Labda tungepata mkurugenzi mwenye background ya Social Services au kutoka NGO flani- kungekua na tofauti. Challenge kubwa kwa NKM na timu yake ni kukaa chini na kutafuta ideas za kujenga nyumba ambazo ni affordable kwa watanzania walio wengi..........

- Sawa sawa lakini ni uchumi kwanza sio tena yale mambo ya Ujamaa, hata huko majuu kuna kuwa na special housing kwa wasio na uwezo mkubwa lakini tofauti ni lazima ilipwe na Serikali.

S
asa bongo bado hatujafikia kuwa na huo uwezo kwanza tunahitaji kuwa Social Security System!!


Es!
 
ebu nambie basi unamsalimiaje kilango ukiamka asbuhi make we 55 afu yeye40, jibu basia cha kukwepa hoja na kujichekelesha hovyo.......

- Muulize kwanza Slaa anamsalimiaje mke wake wa miaka 30 na yeye miaka 70 au? ha! ha1 ha! na by the way she is 57 so pole sana! ha1 ha! ha!

Es!
 
nadhan ungekuja na data zaidi kuliko kutumia feelings, kwa mfano ungekuja na data kama toka ameingia kwenye iyo post shirika limelipa kodi kiasi gani zaidi ya ilivyokua inalipa awali???? ajira ameongeza ngapi kuliko alivyokua??? nyumba mpya ngapi zimeongezeka kuliko alivyokua??? kwa sababu toka zamani NHC halikua shirika lillilokua ktk hali mbaya kwani operation cost ni ndogo wao wanakusanya tu pesa!!!! ninachokiona huyu jamaa amejua kucheza na media ni mtu wa stunt tu!!!
 
Ni kichefuchefu kumsifia Mchechu,anajua propaganda za vyombo vya habari hana lolote,mwizi mkubwa analipwa mshahara wa 20 milioni kwa mwezi lakini hakai ofsini kila siku anasafiri nje ili apate posho,amewapa jamaa zake tenda za kujenga ili apate 10 percent,twiga cement nako kaingia mkataba wa kifisadi! Nehemia na mwizi ambae mda wake kujulikana hauko mbali,kamati ya Zitto POAC iligundua upotevu wa 20 bilioni bila maelezo! Nehemia kajaza jamaa zake akina David Shambwe mkurugenzi wa biashara ambae alitia aibu hivi karibuni kufanya presentation yani jamaa ni bogus!
 
ebu nambie basi unamsalimiaje kilango ukiamka asbuhi make we 55 afu yeye40, jibu basia cha kukwepa hoja na kujichekelesha hovyo.

Haya ndo mambo naitaji kuyajua toka kwako haya...

Mbona majanga,Mtoto anamiaka 55,mke wa baba ni around 40's,

Hivi fs wewe ndo mtoto wa kwanza wa waziri mkuu mstaafu mr. Ccm woyee...?

Vipi kashfa ya wewe kuwa tapeli wa mtandaoni,unavofikiri wanajf wa wameshasahau ulichokua ukikiabudu?

Na labda ungeeleza sababu za wewe kuhusishwa na kushinikiza kuondolewa kwa thread ile humu jamvini?

Pia unaelimu ya ubaharia,umejipanga vipi kushare ujuzi wako wa magumashi na wagogo wenzako kama si watanzania wenzako?wanapata shida sana mikoani,........



CCM woyee...
 
- Muulize kwanza Slaa anamsalimiaje mke wake wa miaka 30 na yeye miaka 70 au? ha! ha1 ha! na by the way she is 57 so pole sana! ha1 ha! ha!

Es!.........

kwahiyo we unamsalimia mamako wa kambo kama slaa anavomsalimia mke wake, slaa63 mshumbusi40
 
Hivi huyu jamaa akiwaona wanaume/watu wa age yake wanavyoendesha maisha yao hajisikii vibaya? 51 good years, huna familia, huna majukumu.

Unaishi maisha ya miaka 25 pungufu ya umri wako. Bro miaka hairudi nyuma.
 
- Muulize kwanza Slaa anamsalimiaje mke wake wa miaka 30 na yeye miaka 70 au? ha! ha1 ha! na by the way she is 57 so pole sana! ha1 ha! ha!

Es!.........

Acha utoto, jibu hoja za msingi kazi kuchekacheka tu, kigeugeu mara Mr dhaifu kumbe ulikuwa unataka upate cheo tu.

Sipendi watu wanaoishi kwa kutegemea siasa, asbh hii kazi kumsifia mwanaume mwenzio mwenye familia na watoto, we kula kulala kuziba raha za wazazi wako wasijitanue.
 
- Sawa sawa lakini ni uchumi kwanza sio tena yale mambo ya Ujamaa, hata huko majuu kuna kuwa na special housing kwa wasio na uwezo mkubwa lakini tofauti ni lazima ilipwe na Serikali.

S
asa bongo bado hatujafikia kuwa na huo uwezo kwanza tunahitaji kuwa Social Security System!!


Es!
Mimi kwa shule yangu ndogo naamini watu wakihama toka kwenye vibanda vyao vya nyasi na kuishi kwenye nyumba za matofali ya block zenye sakafu na kupauliwa kwa bati- hii ni indication kuwa uchumi unakua, usiangalie kigezo cha income tu.

All am asking na naamini wengi ndicho wanachotaka ni nyumba ambazo zinauzwa kwa bei ambayo wengi watamudu, wala sitaki hiyo social security system. Shirika la nyumba la Taifa liwa serve watanzania walio wengi, kwa sasa its like wanafanya mambo ambayo yalipaswa kufanywa na private property developers.
 
- Muulize kwanza Slaa anamsalimiaje mke wake wa miaka 30 na yeye miaka 70 au? ha! ha1 ha! na by the way she is 57 so pole sana! ha1 ha! ha!

Es!
FMES,
Umemuona Dr Slaa kwenye hii thread yako? Kwa nini huyu mzee amekung'ang'ania hivi kwenye ubongo wako? Bora hata ungekuwa ni mwanamke! Endelea tu kusifia hawa matapeli wako akina Mchechu. Usisahau na Mndolwa yuko pale NHC.
 
Hivi huyu jamaa akiwaona wanaume/watu wa age yake wanavyoendesha maisha yao hajisikii vibaya? 51 good years, huna familia, huna majukumu.

Unaishi maisha ya miaka 25 pungufu ya umri wako. Bro miaka hairudi nyuma.

baba analipwa yanini afanye kazi? Mbona unataka ajizeeshe? Yeye ni model politician,mtu wa cover page.
 
baba analipwa yanini afanye kazi? Mbona unataka ajizeeshe? Yeye ni model politician,mtu wa cover page........

Yote sawa, mi naona tumtumie huyu kama fundisho la jinsi ya kulea watoto wetu. Itanipa presha kama mwanangu ana miaka hamsini bado anaishi kwangu, instead natakiwa niwe naishi na watoto wake (wajukuu) kama Mungu akitoa uwezo huo.

Hivi kweli baba anaweza akakaa kwenye vikao na wazee wenzake akamfanyia jamaa kama reference, unajua wazee kujidai nimezaaa mimi, umemwona mwanangu etc.
 
Yote sawa, mi naona tumtumie huyu kama fundisho la jinsi ya kulea watoto wetu. Itanipa presha kama mwanangu ana miaka hamsini bado anaishi kwangu, instead natakiwa niwe naishi na watoto wake (wajukuu) kama Mungu akitoa uwezo huo.

Hivi kweli baba anaweza akakaa kwenye vikao na wazee wenzake akamfanyia jamaa kama reference, unajua wazee kujidai nimezaaa mimi, umemwona mwanangu etc.......

Kuna genes nyingine zinalaana. Hata kabila lao ukioa wanapokezana kusalimia,leo anko,kesho ba mkwe,kesho sijui nani,yani wanapenda mteremko sana.
 
Ni kichefuchefu kumsifia Mchechu,anajua propaganda za vyombo vya habari hana lolote,mwizi mkubwa analipwa mshahara wa 20 milioni kwa mwezi lakini hakai ofsini kila siku anasafiri nje ili apate posho,amewapa jamaa zake tenda za kujenga ili apate 10 percent,twiga cement nako kaingia mkataba wa kifisadi! Nehemia na mwizi ambae mda wake kujulikana hauko mbali,kamati ya Zitto POAC iligundua upotevu wa 20 bilioni bila maelezo! Nehemia kajaza jamaa zake akina David Shambwe mkurugenzi wa biashara ambae alitia aibu hivi karibuni kufanya presentation yani jamaa ni bogus!

- Amelichukua NHC likiwa mahututi, leo ni one of the best SU katika Bongo na hakuna uwekezaji wa wageni it wala ubia na wageni, maana yake ni kwamba Mashirika yetu mengi yamekufa kutokana na kutokuwa na Viongozi wenye uwezo wa kufikiri kama wake Nehemia Msechu!

- Ndio maana ninasema wapo wangapi kama yeye ambao hawajapewa nafasi?

NEHEMIA FOR PRESIDENT!!

ES!
 
Yote sawa, mi naona tumtumie huyu kama fundisho la jinsi ya kulea watoto wetu. Itanipa presha kama mwanangu ana miaka hamsini bado anaishi kwangu, instead natakiwa niwe naishi na watoto wake (wajukuu) kama Mungu akitoa uwezo huo.

Hivi kweli baba anaweza akakaa kwenye vikao na wazee wenzake akamfanyia jamaa kama reference, unajua wazee kujidai nimezaaa mimi, umemwona mwanangu etc.

- HA! HA! HA1 HA! TUNAITA BLAH! BLAH! BLAH! BLAH! AND YOU WISH INGEKUWA KWELI MAANA UNAJUA KWUA SIO KWELI NA WALA HAIHUSU, KINACHOHUSU NI SLAA KUIBA MKE WA MWANANCHI WA KAWAIDA, KUWA NA KADI YA CCM ANAYOLIPIA KILA MWEZI NA KUOA NA KUWA NA WATOTO AKIWA PADRI THAT IS WASAP?

AS FOR ME HUNIJUI SIKUJUI NDIO JF RULE, HA1 HA! HA! HA! OTHERWISE NI KWELI BABA YANGU NDIYE ALININUNULIA SHAMBA NA NDIYE ALIYENIJENGEA NYUMBA NA NDIYE HUYO HUYO SASA HIVI ALIYENIFUNGULIA KAMPUNI YANGU NINAYOIENDESHA HAPA MJINI, HA! HA! HA! HA1 HA! HA!

- I HOPE NIMEWASAIDIA NA WENGINE WENZAKO WOTE WENYE MAWAZO KAMA YAKO YA KUAMINI MNAWEZA KUNIKWAZA NA HIZI NONSENSE, HAMUWEZI MAANA YOTE HII NI KWA SABABU MNAOGOPA KUMWAMBIA SLAA ARUDISHE KADI YETU CCM!! SISI TUNASUBIRI SLAA AKANUSHE KUWA HAJAWI KILIPIA KADI YAKE YA CCM NDIO MTAJUA MAANA YA THE TRUTH!!

eS!
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom