NEC yatangaza uchaguzi mdogo kata 43, Kufanyika novemba 26 | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yatangaza uchaguzi mdogo kata 43, Kufanyika novemba 26

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwakaboko King, Oct 4, 2017.

  1. Mwakaboko King

    Mwakaboko King JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2017
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 1,072
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imesema kuwa uchaguzi mdogo wa madiwani katika kata 43 utafanyika Novemba 26 mwaka huu.

    Mwenyekiti wa NEC Jaji Semistocles Kaijage, amesema kuwa uchaguzi huo unafanyika kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo baadhi ya madiwani kufariki dunia, kujiuzulu, kutohudhuria vikao na wengine ushindi wao kutenguliwa na Mahakama.


    NEC.jpeg

    KUPATA ORODHA YA KATA ZITAKAZOFANYA UCHAGUZI HUO PAKUA HAPA​
     

    Attached Files:

  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #41
    Oct 4, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,369
    Likes Received: 21,143
    Trophy Points: 280
    We kweli kilaza! Ukinunuliwa si unakosa sifa za kuwa diwani Wa chama cha awali? Sasa kwa nini uchaguzi usiitishwe? Binti tuliza akili
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #42
    Oct 4, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,369
    Likes Received: 21,143
    Trophy Points: 280
    Kwani unajiunga na chama ukale huko? Hayo yako huko fisiem labda
     
  4. South

    South JF-Expert Member

    #43
    Oct 4, 2017
    Joined: Jan 11, 2016
    Messages: 3,004
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Serikali inajidai kubana matumizi chama chake kinanunua madiwani ili wajiuzuru na Serikali inatoa pesa kwaajiri ya kurudia uchaguzi. Ama kweli tunatekeleza ilani ya chama cha mapinduzi
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #44
    Oct 4, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 25,331
    Likes Received: 11,838
    Trophy Points: 280
    bado utakuta kuna watu wanaichagua ccm
     
  6. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #45
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    kilaza mwenyewe! Unaweza kunionyesha soko la kununua haonunaowasema liko wapi acha dharau

    Kila
     
  7. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #46
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Na wewe si ukaununue udiwani basi kama unauzwa mtaani
     
  8. p

    pye Chang shen JF-Expert Member

    #47
    Oct 4, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 1,178
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mbagala vipi nayo imo au haimo
     
  9. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #48
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    CDM na wao wanunue sasa waende sawa kama madiwani wa kununua wanapatikana!
     
  10. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #49
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Imoooooo
     
  11. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #50
    Oct 4, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 6,317
    Likes Received: 8,716
    Trophy Points: 280
    Kumnunua mtu mwingine sharti uwe mwanaume rijali.
     
  12. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #51
    Oct 4, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 5,869
    Likes Received: 4,046
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi amesema uchaguzi mdogo unafanyika kufuatia baadhi ya madiwani kufariki, kutenguliwa na mahakama na kupoteza sifa baada ya kushindwa kuhudhuria vikao. Source Star tv habari!
     
  13. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #52
    Oct 4, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 12,419
    Likes Received: 14,533
    Trophy Points: 280
    Magu kanunua kwa million 2 sasa uchaguzi ni million mia mbili.hivi magu ana phd kweli?

    Swissme
     
  14. wizzy more

    wizzy more JF-Expert Member

    #53
    Oct 4, 2017
    Joined: Nov 27, 2016
    Messages: 374
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Ajielewi p road
     
  15. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #54
    Oct 5, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Daaaaaaa!
     
  16. Bila bila

    Bila bila JF-Expert Member

    #55
    Oct 5, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 2,443
    Likes Received: 3,500
    Trophy Points: 280
    Umenena na hasa kwa vile mnunuzi anatoka Kenya.
     
  17. mafinyofinyo

    mafinyofinyo JF-Expert Member

    #56
    Oct 5, 2017
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    Hana akili huyu mama!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #57
    Oct 5, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,369
    Likes Received: 21,143
    Trophy Points: 280
    Nilichogundua ni kuwa hujitambui hivyo nitakuwa siitendei haki nafsi yangu kujibishana nawe.
     
  19. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #58
    Oct 5, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Pambana na hali yako sasa unatafuta nini hapa!
     
  20. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #59
    Oct 5, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Umekosa kazi ya kufanya au utakua na matatizo ya msongo wa mawazo!
     
  21. Mwakaboko King

    Mwakaboko King JF-Expert Member

    #60
    Oct 5, 2017
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 1,072
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ndugu yapo pale kwenye PDF ukibofya tu unayapata
     
Loading...