NEC yatangaza uchaguzi mdogo kata 43, Kufanyika novemba 26 | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yatangaza uchaguzi mdogo kata 43, Kufanyika novemba 26

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwakaboko King, Oct 4, 2017.

  1. Mwakaboko King

    Mwakaboko King JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2017
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 1,072
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imesema kuwa uchaguzi mdogo wa madiwani katika kata 43 utafanyika Novemba 26 mwaka huu.

    Mwenyekiti wa NEC Jaji Semistocles Kaijage, amesema kuwa uchaguzi huo unafanyika kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo baadhi ya madiwani kufariki dunia, kujiuzulu, kutohudhuria vikao na wengine ushindi wao kutenguliwa na Mahakama.


    NEC.jpeg

    KUPATA ORODHA YA KATA ZITAKAZOFANYA UCHAGUZI HUO PAKUA HAPA​
     

    Attached Files:

  2. Mwakaboko King

    Mwakaboko King JF-Expert Member

    #61
    Oct 5, 2017
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 1,072
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha nini hapa? unaweza kufafanua hoja yako!
     
  3. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #62
    Oct 5, 2017
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Kwamba Wakurugenzi watende haki ili wapinzani wasipate sabb yyt ya kukinukisha
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #63
    Oct 6, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 19,827
    Likes Received: 6,957
    Trophy Points: 280
    Kule ambako Biashara Chafu ya Kununua wanadamu ilifanyika
     
  5. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #64
    Oct 10, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Watajinukishia wao wenyewe na familia zao Watanzania hatutaki ujinga, Tanzania kwanza
     
  6. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #65
    Oct 10, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Na wewe umeuzwa?
     
  7. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #66
    Oct 11, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 7,599
    Likes Received: 5,867
    Trophy Points: 280
    Hizi chaguzi zitawapa upinzani platform ya kutukana serikali
     
  8. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #67
    Oct 13, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 572
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Kwani mtu akitukana sheria inasemaje?
     
  9. mgusi mukulu

    mgusi mukulu JF-Expert Member

    #68
    Oct 14, 2017
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 701
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 80
    Kwakweli upinzani waweke mawakala makini na wasio na tamaa hawa jamaa wapo tayari hata kuwaonga mawakala pesa ndefu ili tu wasaini matokeo ...
    Pia wawe makini sana kwenye kusaiini matokeo ya uchaguzi unaweza kusaini mbili kwa wakati mmoja moja ikiwa na matokeo halisi moja ikawa haina matokeo. Tena ikibidi hata watumie smartphone kupiga picha matokeo..na kutumiana kila kituo kutokana na kata husika. Wasimamizi wakuu wa uchaguzi watakuwa ni watumishi wa umma hasa makada wa chama tawala .
     
  10. M

    Maki2 Member

    #69
    Oct 30, 2017
    Joined: Oct 20, 2017
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatixo madiwani wana njaa kali
     
  11. J

    Jicho-la-Bundi JF-Expert Member

    #70
    Nov 1, 2017
    Joined: Aug 3, 2017
    Messages: 250
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45


    Uandishi wa gazeti la Mwananchi unazidi kuboa. Gazeti la Mwananchi la leo Ukurasa wa pili kuna coverage ya Uchaguzi wa Madiwani. Artticle imeandikwa na Elias Msuya, Tausi Mbowe na Ibrahim Yamola yenye Kichwa cha Habari "Baada ya miaka miwili wapinzani wapata jukwaa la kupumulia".
    Ukisoma article yenyewe wanasema CUf wamesimamisha wagombea katika kata 34 kati ya 43. Hawasemi Chadema wamesimamisha wangapi, ACT-Wazalendo wangapi na hata CCM wamesemanisha wangani. Article iko upande mmoja tuu mpaka najiuliza hivi sasa Mwananchi imechukua nafasi ya Tanzania Daima?
     
Loading...