NEC yatangaza uchaguzi mdogo kata 43, Kufanyika novemba 26 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yatangaza uchaguzi mdogo kata 43, Kufanyika novemba 26

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwakaboko King, Oct 4, 2017.

  1. Mwakaboko King

    Mwakaboko King JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2017
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 1,081
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imesema kuwa uchaguzi mdogo wa madiwani katika kata 43 utafanyika Novemba 26 mwaka huu.

    Mwenyekiti wa NEC Jaji Semistocles Kaijage, amesema kuwa uchaguzi huo unafanyika kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo baadhi ya madiwani kufariki dunia, kujiuzulu, kutohudhuria vikao na wengine ushindi wao kutenguliwa na Mahakama.


    NEC.jpeg

    KUPATA ORODHA YA KATA ZITAKAZOFANYA UCHAGUZI HUO PAKUA HAPA​
     

    Attached Files:

  2. M

    Makambo zali Senior Member

    #2
    Oct 4, 2017
    Joined: Sep 23, 2017
    Messages: 183
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 80
    Arusha Meru ni kaa la moto,limesambaa katika kata nyingi baada ya nassari na lema kuvunja miguu hoja za kwamba "wanahama kwa kukubali utendaji".
     
  3. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 629
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 80
    Safi sana! Kila mgombea ajipange kuwaletea maendeleo wananchi
     
  4. Caroline Hans

    Caroline Hans JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 629
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 80
    Subiri Novemba 26 ndo utajua kwa nini kenge haogi maji ya moto!
     
  5. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 3,214
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Upinzani wajindae kuabiliana na figisu tu hasa kwenye maeneo ambako madiwani Wa chadema walijiuzulu. ccm hawatataka kuaibika
     
  6. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2017
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 6,933
    Likes Received: 7,168
    Trophy Points: 280
    Wanachama wenye makazi yenu mitandaoni anzeni kampeni basi, tunataka kusikiliza sera zenu za kulialia.
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2017
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,951
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    Lakini wataaibika tu hawa lumumba fc.
     
  8. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2017
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 5,740
    Likes Received: 5,487
    Trophy Points: 280
    Sizonje arudi tena Arusha kwenye kampeni kukamilisha kazi aliyoiasisi.
     
  9. CHARMILTON

    CHARMILTON JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2017
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 6,322
    Likes Received: 8,811
    Trophy Points: 280
    Tungeokoa gharama kubwa kwenye hizi chaguzi kama madiwani wa CHADEMA wasingekuwa na tabia ya kujiuza.
     
  10. Online Pastor

    Online Pastor JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2017
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 1,782
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Mwakaboko King unaweza kuzikopi na kuzipesti hizo kata hapa hapa tukaweza kuzisoma?
     
  11. nkanga chief

    nkanga chief JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,318
    Likes Received: 12,831
    Trophy Points: 280
    Mbowe: "Wananchi hali ya uchumi ikoje"
    Wananchi: "mbaaaayaaaaaaaaaa!"
    Mwisho wa kunukuu
     
  13. nkanga chief

    nkanga chief JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    HAHAHAHHAHAHAHA
     
  14. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,065
    Likes Received: 13,512
    Trophy Points: 280
    hiki kipigo watakachotandikwa hawatarudia tena tabia ya kununua madiwani
     
  15. B

    Babati JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,122
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa
     
  16. B

    Babati JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,122
    Trophy Points: 280
    Hofu yangu ni wakurugenzi ni makada wa chama tawala.
     
  17. nkanga chief

    nkanga chief JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahaa
     
  18. B

    Babati JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,122
    Trophy Points: 280
    Hii siyo NEC ni sehemu ya CCM.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,318
    Likes Received: 12,831
    Trophy Points: 280
    Slowpole: juhudi za mh. rais zinaonekana au hazionekani?
    Wananchi: kimya!
    Slowpole: Flaiova ya tazara je?
    Wananchi: Kimya!
    Slowpole:Bombadier ikipita juu mnaiona hamuioni?
    Wananchi: Baah bwana wewe kwani sisi tunakula kwa macho!
    Hizo falaiovaa zitagawiwa bure!
     
  20. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2017
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 980
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    Hii ndo tatizo pekee. Ila kila Mkurugenzi itabidi avune atakachopanda. Haki bin hali 'else' mavuno ya uharibifu wake. Lazima hili lifanyiwe kazi kwa ukamilifu wake
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...