ndugu zanguni masters ya rural development SUA-university!


sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
mwenye kua na clue nzuri abt hii masterz ya rural development,i mean fees,mode of deliverance and it market. .najaribu kufungua website yao hawajaelekeza kuhusu fees. .kuna ndugu nataka natak kumpa suport!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Tangu mods waache kupitia thread kabla ya kupost imekuwa shida moja kwa moja
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Tangu mods waache kupitia thread kabla ya kupost imekuwa shida moja kwa moja
kwa nini mkuu?..vipi upendezwi na mambo ya elimu?
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
345
Likes
141
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
345 141 60
Nadhani mkuu ingekuwa vizuri ukaenda chuoni ili uwe na taarifa za uhakika zaidi
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
mfungulie mradi wa vitumbua unapoteza hela yako hakjna kitu hapo
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
mwambie akasome kozi kule OUT ya MCED heri ya hiyo kuliko hii ya SUA
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
mfungulie mradi wa vitumbua unapoteza hela yako hakjna kitu hapo
he is working alread wth psi,ana biznes zake. .kaka upo so pesmistic lol!
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
Dah unajua humu ndani kuna watu wana matatizo,mtu anaomba ushauri nyie mnaleta mambo yasiyoeleweka,mkuu contact zao hizi
*tel +255232603511-14
*fax +255232604388
*e-mail drpgs@suanet.ac.tz
*address dirctorate of research n postgraduate studies po box 3151 moro, jaribu hizo contact utapata msaada
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
mwambie akasome kozi kule OUT ya MCED heri ya hiyo kuliko hii ya SUA
Who told you so? mkuu usifurahishe watu humu kama kitu hujui its better u keep your mouth shut sio kuongea ujinga, umewahi kusoma SUA au ndo unatoa comment kwa kile unachosikia kuhusu SUA, acha hizo
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
mfungulie mradi wa vitumbua unapoteza hela yako hakjna kitu hapo
Wengine hawa nao,its annoying to hear mtu kama huyu kutoa comment kama hii i wonder nahisi humu ndani kuna SHORT MINDED THINKERS na mifano ndo kama huyu
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
mwenye kua na clue nzuri abt hii masterz ya rural development,i mean fees,mode of deliverance and it market. .najaribu kufungua website yao hawajaelekeza kuhusu fees. .kuna ndugu nataka natak kumpa suport!
mkuu kishapata taarifa kamilifu kuhusu SUA, Na maswali yako yakajibiwa vizuri! uje utupe mrejesho nyuma tufaidi wengi hapa jamvini mdau!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nikutumie no ya mkononi ya kiongozi mmojawapo umpigie?
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,013