Ndugu wengine wana roho mbaya, hawataki wageni. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wengine wana roho mbaya, hawataki wageni.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 14, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Umekuja mjini kwa ajili ya kushughulikia udahili wa chuo.
    Ndugu uliyefikia kwake anakunyima chakula, anakwambia kwake ni marufuku mgeni kuangalia tv, kusikiliza redio, kuchaji simu wala kupiga pasi.
    Hayo ndo yaliyomkuta dogo mmoja toka Kigoma, na amefikia kwa kaka yake wa damu moja.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Inawezekana yeye anajua huyo ni kaka yake damu damu lakini kumbe mwenzake kaambiwa na mama yake kuwa baba yake ni tofauti na aliyekuwa akimdhania ni baba yake
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    huyu bwana yuko very problematic, hata mtaani haishi vyema na majirani zake
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    undugu kufaana
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,014
    Trophy Points: 280
    sasa udahili wa mtihani na kugusa gusa tv na radio za watu
    ambao pengine wamekopa saccos ndo wamenunua vinahusu nini

    yeye ajihusishe na kilichomleta tv za watu asiguse
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    helooo, mkopo wa sakos unanunulia tv ya mchina? Unalo.. Limekuganda ndiii
     
  7. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hayo yote kwenye RED....si kitu kama kweli unazingatia ulichokifuata hapo kwa ndugu.
    Mvumilivu ula mbivu...daima.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    buji si umchukue ukae nae kama una huruma hivo.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ....kuchaji simu, kupiga pasi.. Hapo kama huja add salt basi huyo ndugu ni soo!
     
Loading...