Dada kwako kuna mbuga za wanyama/kivutio chochote?, huyo mmeo anakuzunguka haiwezekan awatumie nauli at the same time hapendi wao kuja mjini.
Ndugu ndio wanavunja ndoa take care.Kama vipi fuga kuku, ngo'ombe,mbuzi hakuna kuweka mfanyakazi wao ndio wafanye kazi ya kusafisha mabanda,kukata nyasi, kulisha mifugo uone kama watakuja tena
Ndugu ndio wanavunja ndoa take care.Kama vipi fuga kuku, ngo'ombe,mbuzi hakuna kuweka mfanyakazi wao ndio wafanye kazi ya kusafisha mabanda,kukata nyasi, kulisha mifugo uone kama watakuja tena