Ndugu wa 'mume' wa Ufoo waja na mapya

Ndugu wa 'mume' wa Ufoo waja na mapya

Here time will tell for sure! Sitii neno tena......loading. .........
 
Haijawa proved beyond reasonable doubt kwamba jamaa kajirestisha in peace. kanisa limesema hajazikwa kiutaratibu wa kanisa kwa kuzaa nje ya ndoa na si kwa kujiua.


Huu utaratibu naona unawahusu zaidi akina kabwela, akifa mtu kama Mengi anaweza kususiwa kweli?
 
Huyu mdada anaonekana ni nouma, mtu kujipiga risasi mbili duh balaaa, hapo mdada ndo atakuwa kamshut jamaa risasi ya kwanza ikamjeruhi jamaa began ikapitiliza ikampiga mmama kimakosa, then mdada akammaliza jamaa afu na yeye akajijeruhi kidogo kuua sooo.
Mdada sio maana amemdhulumu mkaka wa watu

Mbona linaelezeka kirahisi tu. Katika hali ya tukio hilo kuna uwezekano mkubwa kuwa kulikuwapo purukushani ya kujaribu kuzuia au kunyang'anyana hiyo silaha baada ya kumpiga mama mkwe. Purukushani hiyo inaweza kuelezea hiyo risasi ya begani. Baada ya huyo mwananume kupata tena udhibiti wa silaha yake, ndio akapata nafasi ya kumshambulia Ufoo na kudhani ameshawauwa wote wawili. Baada ya hapo, akajipiga risasi chini ya kidevu ili kujimaliza. Kama polisi wapo makini, sio kazi ngumu sana kubaini ni silaha ngapi/gani zilitumika katika tukio hilo. Hata hivyo, Ufoo anabaki kuwa shahidi muhimu sana katika tukio hili. Na ni kweli pia kuwa kuna uwezekano wa kuwepo kwa mambo mengi tu yaliyojificha kuhusiana na kadhia hii.
 
Tamaaa ya mali ni shida jamani wanaume tumeambiwa tuishi kwa akili na hawa wanaweke nio maana wameitwa hawa
 
Kwa ushahidi wa Mazingira naona Ufoo anahusika mia kwa mia!! Huko Kujipiga risasi na Kuweka Nguo kwenye Jiko la Gesi ni Janja Tuu za Kawaida!! Iweje Mtu ajiue kwa bastola halafu Bastola Ipatikana ndani ya Briefcase!!(Taarifa ya kwanza ya polisi) Mimi naona Muuaji alipiga risasi na kwa Bahati mbaya ikajeruhi na then kumuua mama Mtu wakati akiamulia, and then risasi ya pili ndio ikamuua Mushi!!
 
Hivi dali ya hiyo nyumba ina ngazi kabisa za kupandia!!!?

Maana ninavyoelewa mimi nyumba nyingi za mjini zina ceiling boards. Halafu kwenye ceiling board inaweza kuachwa sehemu moja tu ambayo unaweza kuifungua kuingia juu dalini (mara nyingi hii huwa sebuleni), na ili kuifikia ni lazima uweke ngazi hapo.

Je hao vijana waliitoa wapi ngazi ya kupanda haraka haraka huku purukushani ikiendelea?

Je huko "walikokuwa wamejificha" kulkuwa na access ya kupanda dalini?

Maswali ni mengi sana....!

Hao vijana ni moja ya mashahidi muhimu sana katika hili sakata.


...Na Ukitaka makubwa zaidi, kila mmoja awekwe chumba chake na kuhojiwa maswali ya aina Moja uone Majibu yatakavyotofautiana!
Na sio ajabu Majibu ya Kitendawili hiki yakaanza kupatikana Hapo!
 
Niliwahi kuona movie ya Nigeria maiti inakabidhiwa shoka kabla ya kuzikwa then inazikwa na hiyo shoka. Huwezi amini hilo shoka lilikuja kuwaua wote walioshiriki kumuua huyo jamaa. kama vipi Mushi naye akabidhiwe shoka tu inawezekana ikarudi kuwabeba hao wengine (kama wapo).
Nimetoa huu mfano maana kwa polisi hawa hawa wakina Kova na wenzie, haitegemewi tupate uchunguzi wa kweli kizingatiwa kuwa maiti huwa haiongei. kila kitu inasukumiwa maiti.


Dah! Comrade Great Thinker! Yaani unaingiza mambo ya Movie za Kinaijeria kwenye Issue nzito Kama hii??? :A S confused:
 
Hili swala wa si utata kwa kujipiga risasi mbili.kwanza tukio linaonesha huyu jamaa alikuwa na silaha yenye ku load more than 8 bullets maana yeye kajipiga 2 mkewe 2 mama mkwe 5 lakin kawaida ya risas inapoingia mwlinili ikikutana na damu mwili unatabioa ya kufa ganzi kwaiyo kama alijirenga kidevun ni dhahiri mwili ulipoanzakufa ganzi wakat mkono unashuka kidole kilikuwa bado na trigger ikashuti began maana ktk hali ya kawaida huwezi kujipiga began ukitegemea utakufa.
Lakin kwa ufo naye hatuambia palikuwa na kurupushani gani maana kwa risasi tano kwa mama yake na na bastola inavyoonekana ambayo ilitumika kutokana na capcity ya risasi zilizotoka japo hatujaambiwa walikuta risas ngap zkwenye magazine ni dhahisi sem automatic kiasi kwamba ndani ya sekunde 15 paka 20 alikuwa ametumia kumpiga mama yake sasa kwa wakati huo yeye alichukua defense gan au kuna nn kiliendelea

Kwanza kabisa pole sana kwa ajali na msiba wa mdogo wako

Pili mkuu... majibu ya Olesaidimu yana maktiki sana... a good shot under the chin, can never be followed by any other bullet labda hapohapo kwenye kidevu
 
Acheni unafiki then mnajiita eti great thinkers my a*^&%e!! huyo mwanamme part II keshatajwa sana kwenye mablog ni huyo mwanasiasa wenu Zitto Kabwe!!
source: Le Mutuz blog

Mauza Uza umeandika hili kwa kujiamini zaidi au tuseme umepata confidence ya kuweka hayo hapa maana tayari unayo reference, kama umesoma vizuri maelezo hapo juu kuna sehem inasema kuwa mengine kama jina hayawezi kuwekwa wazi maana ni unwritten reference, ungeniuliza bring reference here sio? Any speculative allegations filled with intuitions can bring someone into serious trouble. Umetaja jina hapa na source of that news, you are on safe place. Well and good in reporting sensitive issue like this. Otherwise Pamoja sana!
 
JAMANI hili saga la hawa limeishaje? uchunguzi umekuwaje na umefikiaje? aisee, sasa huyu mh zitto amezidi kupiga mademu a.k.a vicheche yaani inamaana sura yake haina zipu? na hivi huyu jamaa kaishaoa au ikoje?
mie aisee, hii habari inasikitisha sanaa, JAMAA kajichanga alafu wamemmaliza, aisee kweli tusukurupie wanawake hawa, yaani mara kumi u share hela na nduguyo kulikoni mkeo? hii habari inanasikitisha sanaa...!!
HABARI na UCHUNGUZI wa kina tunahitaji ripoti hii aisee haraka au ndio itachukua zaidi ya mwaka au miaka tena? kila kitu kielezwee na majibu yakinfu yaletwee kwa kuangalia yote yalisemwa na majibu yawe dhahiri... FORENSIC INVESTIGATION hapa ifanyike
 
Back
Top Bottom