Ndugai: Watu wanamnunia Shonza


Kasinja jr

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
826
Likes
1,291
Points
180
Kasinja jr

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
826 1,291 180
Leo November 16 2017 ilikua ni mara ya kwanza kwa Juliana Shonza kusimama Bungeni na kujibu maswali ya Wabunge tangu kuteuliwa na Rais kuwa Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo. Spika Ndugai alionesha kukubaliana na uwezo wake wa kujibu maswali huku akishangiliwa kisha akasema “Aaah! Rafiki zangu kushoto wamenunaaa!!”

 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,212
Likes
14,489
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,212 14,489 280
Shonja na mwenzie Mwampamba, majembe bora kabisa yaliyozaliwa Chadema......ila Chadema wakashindwa kuwakuza na kuwalea sababu ya kumlinda Mbowe.

Hongera Shonza ila jitahidi kujirekebisha kwenye lugha mama....
inakuathiri sana kwenye baadhi ya matamshi ya kiswahili fasaha.
 
assenga Jr

assenga Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
370
Likes
433
Points
80
Age
28
assenga Jr

assenga Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
370 433 80
Mbona nasikia vikao vya bunge vinahaririwa kabla ya kurushwa au wana wahariri wapinzani tu
 
M

mwingereza2

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
213
Likes
108
Points
60
M

mwingereza2

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
213 108 60
Huyu spika ni hoi kweli
 
assenga Jr

assenga Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
370
Likes
433
Points
80
Age
28
assenga Jr

assenga Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
370 433 80
Shonja na mwenzie Mwampamba, majembe bora kabisa yaliyozaliwa Chadema......ila Chadema wakashindwa kuwakuza na kuwalea sababu ya kumlinda Mbowe.

Hongera Shonza ila jitahidi kujirekebisha kwenye lugha mama....
inakuathiri sana kwenye baadhi ya matamshi ya kiswahili fasaha.
Kama ni majembe yatakua ya kuchimbia kaburi
 
B

Bazilio

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
632
Likes
334
Points
80
B

Bazilio

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
632 334 80
Shonja na mwenzie Mwampamba, majembe bora kabisa yaliyozaliwa Chadema......ila Chadema wakashindwa kuwakuza na kuwalea sababu ya kumlinda Mbowe.

Hongera Shonza ila jitahidi kujirekebisha kwenye lugha mama....
inakuathiri sana kwenye baadhi ya matamshi ya kiswahili fasaha.
Chadema inapenda ikikukuza ulipe garama zao unachopata uwape
Wanapenda matajiritajiri hivi sasa
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
12,751
Likes
9,273
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
12,751 9,273 280
Shonja na mwenzie Mwampamba, majembe bora kabisa yaliyozaliwa Chadema......ila Chadema wakashindwa kuwakuza na kuwalea sababu ya kumlinda Mbowe.

Hongera Shonza ila jitahidi kujirekebisha kwenye lugha mama....
inakuathiri sana kwenye baadhi ya matamshi ya kiswahili fasaha.
masalia ya slaa mna shida sana,eti shonza ni jembe
yani mtu awe ccm halafu ufikirie ana nia njema na watanzania!!!!!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,212
Likes
14,489
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,212 14,489 280
masalia ya slaa mna shida sana,eti shonza ni jembe
yani mtu awe ccm halafu ufikirie ana nia njema na watanzania!!!!!
Kwa hiyo kwa upuuzi wako unaamini Chadema ndio kwenye majembe yenye nia nzuri na watanzania...

Chadema na ccm hakuna tofauti.... tofauti yake ni kwamba mwingine ameshika madaraka mwingi anatafuta madaraka...

CCM na Chadema kwa sasa wanazidiana tu idadi ya mafisadi ila kote wapo.!
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
5,976
Likes
3,909
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
5,976 3,909 280
"Raisi wetu in mwana diplomasia" ha ha ha ha!
 
M

mklaw55tz

Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
16
Likes
2
Points
5
M

mklaw55tz

Member
Joined Jul 29, 2017
16 2 5
Hivi na wale wabunge wa cuf wanaotakiwa kurudi mjengoni hajakizungumzia???
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
3,466
Likes
734
Points
280
Age
57
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
3,466 734 280
Spika wetu anatakiwa ajiepushe na mizaha isiyokuwa na ulazima.
 

Forum statistics

Threads 1,215,475
Members 463,207
Posts 28,550,175