Ndoto gani hutaisahau?

Ndoto gani hutaisahau?

Me niliota naolewa na JK , katika kutoa kiapo nikaganda kdgo ndoto ikaisha.

dah una bahati xana mi nikiota ndoto na hawa jamaa wamo hawa kina Rostam mizizi nawaalibia humo humo,hamna kuremba.
 
mi nkiota nimekutana na rostam namuomba aache wizi..
 
Mimi niliota nakimbizwa na shangazi na yeye alikuwa na uwezo wa kunikamata tu endapo nitapita kwenye kivuli iwe ni chini ya mti au kivuli chochote, basi nilikuwa nakwepa vivuli kama nini, nikiona kivuli tu nakula kona na kurudi juani.

mie ndoto kama hyo huwa inajirudia sana nkamwadisia sista akasema utakuwa mwanga ila she was nt serious
 
Mi niliwah kuota nakula msosi wa maana af kuamka asubuh nikawa na ubao mkali
 
Mi niliota nimekufa ktk kuuaga mwili wangu nikawa kwenye msafara kufika kwenye jeneza nikajiona ndani yake yani nilishtyka!
 
Dah! yaani hii sitaisahau, nimeota namtongoza demu halafu ananiletea mazenguzi nakaa kidogo jamaa anamchukua halafu namwambia niachie namba yako basi akaniambia usiwe na shaka akanipa namba za simu yake, mwishoni akaniambia jina lake na nimtafute kwenye facebook, naamka asubuhi namba ya simu nimeshaisahau ila jina nalikumbuka nikaingia kwenye facebook kumtafuta nikabahatika kumpata dada mmoja matata lakini ni tofauti na niliyemuota na kum-add kama friend, cha kushangaza huyu dada amekuwa ananisumbua sana kunitaka kimapenzi kitu ambacho mi kwangu ni maajabu, hapa nilipo nishaifunga account yangu ya fb
 
Hapa unatoa upenyo watu watudandanye na ndoto zao, binafsi bwana yaani naota ndoto vizuri ila nikifumbua macho tu najikuta nishasahau...
Ila kunakitu kinaniboa sana kwenye ndoto zingine nakumbuka ndoto moja niliota nataka kugongwa na gari barabarani sasa kila nikijaribu kukimbia yaani siwezi nabaki tu kwa barabara... yaani siku ile nilikasirika sana, nikamuuliza jamaa angu akaniambia eti ili uweze kukimbia kwenye ndoto ni lazima uwe umelala kiubavu ili uweze kui-roll miguu.
Ndoto zangu tamu nyingi huwa haziishi basi inabidi niwe nazimalizia mwenyewe ile asubuhi wakati usingizi ushakata ila inakuwa ishakata utamu.
Hivi kuna mahusiano ya ndoto na matukio halisi, sometime kama nimelala unakuta matukio yanayotokea wakati huo kwa watu ambao hawajalala unayaota kwenye ndoto, labda upo rum we umelala na washkaji hawajalala basi unawasikia kwenye ndoto kama kuna stori wanapiga.
Lol.... ndotoooo

unashindwa kukimbia kwa sababu unakuwa umekunja miguu unapokuwa umelala.
 
Sitasahau siku naota niko mbinguni na kupaona plivyo pazuri, nikawa nachekelea kimoyomoyo cha ajabu ndoto ilipokata nikajikuta nipo kitandani nilichukia sana. Lakini nakazana kumpokea Yesu ndani yangu kila siku ili hatimae siku moja nifike huko mbinguni pasipo ndoto.
 
Nakumbuka siku moja niliota kwamba kwasababu Waislam wanalalamikia sana kwamba nchi inaendeshwa na mfumo kristu na wanabanwa sana katika nafasi za uongozi na matokeo ya mitihani, serikali imepitisha rasmi sheria ambayo inafuta viti maalumu kwa walemavu ila imeanzisha viti maalumu kwa ajili ya waislam na imezindua silabasi Rais sana kwa ajiri yao kwa ajili ya ku-boost matokeo, niliposhtuka nilijisikia vibaya sana, maana hii ndoto sikuipenda kabisa

Haya bwana na mawazo yako ya kigalatia!
 
mimi,niliota nimepata remote ya kuforward na kurewind maisha,nikawa naji-rewind nakua mtoto naonekana bright kweli,sasa nikataka nione future ikoje,nikaji-forward,nkajikuta nimeshazikwa na remote iko juu.sitasahau ndoto hiyo.
 
me niliwah kuota nimekutana na wale watoto wa mitaan bas wakanivamia kutaka kunipiga. nikaanza kupambana nao, nliwakatakata kwa mapanga wote mpk wakafa. nilipoamka nlichukia sana hyo ndoto.
 
niliota najamba daah kustuka nikakuta mimavi tele kitandani, nilijiona fedheha sana kwa mdogo angu..
 
Sitasahau siku naota niko mbinguni na kupaona plivyo pazuri, nikawa nachekelea kimoyomoyo cha ajabu ndoto ilipokata nikajikuta nipo kitandani nilichukia sana. Lakini nakazana kumpokea Yesu ndani yangu kila siku ili hatimae siku moja nifike huko mbinguni pasipo ndoto.

kama ulitaka ubaki huko huko, ungeamka ungekunywa sumu afu ulale tena
 
me niliwah kuota nimekutana na wale watoto wa mitaan bas wakanivamia kutaka kunipiga. nikaanza kupambana nao, nliwakatakata kwa mapanga wote mpk wakafa. nilipoamka nlichukia sana hyo ndoto.

Thank you lord that to kill sumone in your dreams is legally accepted.
 
wajameni ndoto niliyoota miaka 15 iliyopita siwezi kuisahau tena,niliota napaa angani halafu natua chini kama helicopter halafu watu wengi sana wanakuja kuangalia tukio,halafu nikapaa tena na kuondoka kuacha watu midomo wazi wakishangaa,kama kuna mtu anaweza kunisaidia maana ya hii ndoto

yan mie mpaka leo naota hivo.
 
Kila mara hua naota napigana na watu tofauti tofauti ambao nawaota mara kwa mara ni jakaya na sugu na watu kama kina mesi,ronaldo,neymar na pele yani tunakuwa ulingoni kabisa lakini chakushangaza sijawahi kushinda ata siku moja kama mara ya mwisho mesi alinipa kichapo kizito ila nilikaza lakin raundi ya tano nilisalimu amri yani kuna wakati nilishaota napigana na mdogo wangu akanichapa kwa KO mbaya sana paka saivi akileta jeuri naamua kumuacha tu asije kufanya kweli
 
Naomba msinicheke wadau, ndoto nisiyoisahau ni kama mwaka unusu nyuma, that day bwana niliota naliwa kisamvu cha kopo, kila nikikukuruka niamke wapii, mwisho nikashtuka, kilichoninyima raha kwa siku kadhaa mbele ni kuamka ilhali jicho la tatu linauma, jumlisha na ndoto yenyewe basi nilikosa amani mpaka basi. Mweh!

du pole sana, au ni kibwengo alipita nini?
 
Back
Top Bottom