sijapata kuona mtz unaochukia watz wenzako kama wewe huko uliko
wakat weus wakionana haijalishi mtz au mkenya wanachangamkiana??
I swear una matatizo wewe.
Let me give you 2 examples.Mama mara ya kwanza kwenda huko ulipo alichelewa ndege na treni mwenyeji wake akaondoka ila kwa vile mwenyeji wake mtz anaishi na watu vizuri ile anashuka eapoti tu akaulizia treni zilipo akapanda bahat akawa anakumbuka kituo anashuka kituoni kuangaza angaza akaona ngozi nyeusi akamfata na kumchangamkia akamuuliza yule mtu anamjua mwenyeji vizuri sana mdada wa watu akampeleka mpaka nyumbani kwake.Sasa imagiine mwenyeji angekuwa na majivuno kama weye ingekuwaje??
Mfano mwingine alipoenda scandinavian country akasikia mji aliopo kuna watz wanakuja kwa ajili ya kufundisha kiswahili.Mama wa watu akachukua gari akajaza mafuta mpaka eapoti kuwapokea watz wenzake na akawakaribisha kwake na mmoja wao akaishi nae hao walikuwa malecturer wa udsm.
Natamani watz mnaoishi huko muwe na moyo wa kupendana kama huu.
Siyo kukalia chuki za *******,kusemana kwenye mablog kuringishiana mabwana wa kizungu.
I am 100% wewe
Natalia umekulia kwenye umaskini mtu aliekuta hela kwenye familia na mwenye hela hana mashauzi kama yako.yani wewe bogus kabisa.zero sijui hata hiyo familia unaiendeshaje na uelewa wako mdogo sana.
Yaani unanichefua sana unavyowachukia watz wenzako na kuwatukuza wazungu.
Na hiyo laana itakutafuna.
Mshenzi wewe watz wanasaidiana wanahifadhiana nchi za watu,unapoiona ngozi nyeusi unafurahi sana kwani unahisi upo na familia yako.
Wewe kukalia kuongea uporoto tu humu huna haya gubegube mkubwa.
Yaani leo umenikera mpaka basi.
Thankx
TANMO kwa picha uliyoiweka.
Na huyo mzungu ataishia kukula 0713 eti anakuspoil kwa taarifa yako hakuna watu wanaojua bajeti na hawana matumizi ya kijinga kama hao wazungu.
Natamani nikuzabe makofi.