Ndoa yangu imezaa tunda la nne

Ndoa yangu imezaa tunda la nne

Mnapenda sana kuzaa na wazungu ndio maana mtoto wa nne huyo kwa jinsi mnavyopenda watoto weupe hapo utadungwa hata 10 lkn angekuwa mbongo wawili tu ungefunga kizazi...
 
Natalia upo wapi???
Nimekumisss sijakusikia mda
 
Last edited by a moderator:
Your jelousy of rich people .kabebe ndoa ya maji .baba angu mmarekani yes alikuwa na mzazi wengi Egypt baba angu professor my mom alikuwa mwanafunzi chuoni hapo wakapendana na nikazaliwa binti mzuriiiiiii Natalia .napendwaje na mume wangu na ninampendaje .Niko nabahati (mungu alivoniumba alinipa pumzi akasema natalia hutopata shida na sitopata shida ng'ooo) nawaonea huruma watu Kama nyie wenye chuki na watu msiowajua .inaelekea your mind kutwa unawaza destruction .its not my fault una negative mind .Sorry you had difficult child hood .its not my fault blame God for poor parents.

Duh! wewe ni mtambo!
 
Back
Top Bottom