Ndoa yangu imezaa tunda la nne

Ndoa yangu imezaa tunda la nne

Jamani mungu asifiwe mashallah Nina tegemea mtoto nimefurahi Vipi .I will be a mother of 4 children

Watoto wa 4 ni wengi sana punguza kujamiiana...baadaye uanze kulalama serikali haisomeshi mara ooh huduma za afya kubwa kwa familia...huku gaude wangu yuko alone maisha kama anabonyeza galaxy note 2.... Lainiiiiii
 
hongera natalia!
haijalishi nini lakini katika hili nimekupongeza mamii~!
 
umecheki siyo Pacha?? Hongera.. kwa kutimiza maandiko "nendeni mkazaliane muiongeze dunia"
 
Hongera Natalia! Watunze wanao wakue kwenye maadili mema Mungu akubariki upate wengine, AMEN.
 
Last edited by a moderator:
Hongera sana mutoto ya fisadi/mutoto ya muzungu!
Sipati picha kitumboo! Vipi kule umeweka pics nikacheck?
Hongera sana Natalia
ila siwezi kuacha kukutania kidogo rafiki, umezaa kama unaishi mbagala rangi tatu!

ngoja niwaite wanafunzi wenzangu na walimu wangu waje kutoa pongezi hapa
mwaJ andaa bembea ya mtoto
Kaizer andaa toys
mwl snowhite andaa pipi ya mtoto
Mwlgfsonwin andaa pads

alaf BADILI TABIA we ndio tuta kutuma New yok ukamuangalie mtoto!

hureee nijiandae na safari ya ulayaaaa chezea amerika wewe
 
Last edited by a moderator:
Hongera sana mutoto ya fisadi/mutoto ya muzungu!
Sipati picha kitumboo! Vipi kule umeweka pics nikacheck?
Hongera sana Natalia
ila siwezi kuacha kukutania kidogo rafiki, umezaa kama unaishi mbagala rangi tatu!

ngoja niwaite wanafunzi wenzangu na walimu wangu waje kutoa pongezi hapa
mwaJ andaa bembea ya mtoto
Kaizer andaa toys
mwl snowhite andaa pipi ya mtoto
Mwlgfsonwin andaa pads

alaf BADILI TABIA we ndio tuta kutuma New yok ukamuangalie mtoto!

khaaa! hivi umbe Natalia ana watoto 3??
i can imagine mama wa 3kids with such junky brain.
 
Last edited by a moderator:
duh...........e bwana eee...........anhaaa!!
 
mmh! mama wa watoto 3 bado tu unatangaza mimba??

Hongera mama!! Tuliambiwa tuzae tuongizeke tuijaze dunia!!! Unatimiza wajibu wako!! Hata kama ni mtoto wa ishirini na nne ni lazima kutangaza!! Ni furaha sana!! Mbona wenzetu wazungu wanatangaza!! Yule mama wa watoto over 16 mbona antangaza tu? Zote ni baraka za Mungu na kila mtu ana uhuru na maisha yake!! Ni jambo jema maana kuna ambao hawana kabisa kila siku wako kwa wachungaji au kalimanzila kutafuta watoto!!!
 
Back
Top Bottom