Poa sana dada
Natalia kwa kuongeza idadi hapa duniani. Je, kati ya hao watoto kuna uliyezaa na jibaba la nje? Nisikutishe lakini ingekuwa vema umwambie mumeo kabla majirani ama jamaa wa karibu kumwambia. Si unajuwa watoto wengi wazaliwao kwenye ndoa ni wa kubambikiwa? Mimi mwenyewe kuna demu nilikuwa nakula nae bata, siku moja alikuja kuniambia kuwa anajihisi ana mimba yangu. Niliogopa kwa kuhofia maisha yangu ya ku share demu na mijibaba mingine kwani isingekuwa rahisi kwa yule demu kushika mimba yangu. Mimi baada ya kupata mtoto wa 3 nilifunga kizazi ila huyu demu alikuwa hajuwi. Hivyo baada ya yeye kunipa hizi habari, nikapatwa kama vile na kaugonjwa ka akili (psychological problem), maana nilijihisi nina magonjwa ya hajabu mwilini mpaka wakati mwingine nilikuwa nawashwa sehemu ambazo huwezi jikuna mbele za watu tena kimiujiza, yote hii ni kwa ajili ya woga wa ku share demu. Kwa hiyo ninachosema ni kwamba ni vema umepata mtoto wa nne ndani ya ndoa, lakini wote ni wa yule jamaa au?