sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,158
- 48,359
It seem una wivu saana financial servicesNiliskia hii aisee, sijui kiwango chao cha wivu ni zero,eti kuna Dada alimuandalia mumewe mpk nguo ya kuvaa harusini. Mimi hapana kabisaa
It seem una wivu saana financial servicesNiliskia hii aisee, sijui kiwango chao cha wivu ni zero,eti kuna Dada alimuandalia mumewe mpk nguo ya kuvaa harusini. Mimi hapana kabisaa
Kwanini unataka uoe mke zaidi ya mmoja?Wanawake wanawake hiv viumbe Mungu ndio anajua aliweka nini kichwan kwao,,sometime wapo smart sana sometime wanafanya maamuzi unashangaa
Unakuta mwanamke yupo radh mumewe awe na nyumba ndogo lakin asimuoe hapo jicho lake tu ni kwenye haki za mke zibaki kwake yeye au kama kuna mali basi zisije kugawanywa..!
Ukweli juu ya kuoa mke zaid ya Mmoja Uislam ulikuja kuweka idadi lakin Quran ndio kitabu pekee kilichotamka oa mke mmoja,dunia nzima haswa africa tulikuwa hatuoi mke mmoja ni mzungu ndio alikuja kusema mke mmoja na bibi zetu hawakuwa na shida juu ya hilo utakuta mwanamke anasema siolewi mke wa pili na wakati yeye kazaliwa na mama ambaye nu nyumba ndogo..
Ndoa ya mitala haipendwi hata na wanawake waumin kabisa wa dini...lakin MwenyezMungu aliliwrka hili kama hasara ndogo kuokoa hasada kubwa...mwanamke jiulize ni bora uolewe mke wa pili au ubakie kama mali ya umma??
Sababu kuwa mke wa pili au watatu haimaanishi ukienda sehem utajitangaza mi ni mke wa tatu utjitambulisha kama mke wa mtu utapata heshima ile ile ya mke wa mtu utapata nafasi ya kuwa na familia yako yenye watoto na baba yao...lakin pia shetan anataka.muendele kuzin ndio maana anaweka ugumu kwenye hili.!
Bado sijaoa ila inshaa allah ndoto zangu kuoa zaid ya mmoja
for sure hujakosea, maana mambo ya kupangiana ratiba siyo kabisa, ukiona hiyo siku mume hajarudi home unajua kabisa kaenda kwa mkewe mwingine uwiii. 🙄🙄It seem una wivu saana financial services
Ataongeza lakini huwa ndio mwanzo wa migogoro katika familia akili kumkichwa.Ulichosema ni sawa lakin i kwa mwanamme ALIYEKUWA na Mawazo ya kuongeza mke ujue ataongeza tu
Yataka moyo sana , mi naona afadhari mume acheat nisijue niwe na doubt tu, kuliko hiyo kuoa kabisa yaani unajua kabisa mwenzangu yupo dah, na hao wake wadogo wanavojua kumteka mume,mwishowe anahamia mazima huko aargh.MCHAMUNGU TU NDIYE ANAWEZA FANYA HIVYO...
NA WIVU ANAO SANA...NDIO MAANA AKAMSHAURI AKAOE KULIKO ZINAA..
Kuna wengine hadi wanawachagulia waume zao wake wa kuoa,mmmmh yataka moyo lakini.
Tena na mahali anachukua anatoa yeye.Kuna wengine hadi wanawachagulia waume zao wake wa kuoa,mmmmh yataka moyo lakini.
aah , hapana aisee, nifahamu kabisa ana mke nami niende tena ,aah namuonea huruma mwanamke mwenzangu😡Wewe je utakubali kuolewa mke wa pili,ukipata mkaka ukampenda kwa dhati?
Kuna wengine hadi makeup wanaenda kuwapaka.Wengine wanawasindikiza hadi harusini.
If its me. Nakuwa sina ratiba. Mmoja akiniuzi nahama kwa mwingine. Mwingine akiniudh narùdi huku.for sure hujakosea, maana mambo ya kupangiana ratiba siyo kabisa, ukiona hiyo siku mume hajarudi home unajua kabisa kaenda kwa mkewe mwingine uwiii. 🙄🙄
hahaa, and vipi kama hutoudhiwa na yeyote?, utawamudu vipi bila ratiba sasaIf its me. Nakuwa sina ratiba. Mmoja akiniuzi nahama kwa mwingine. Mwingine akiniudh narùdi huku.
Unaenda by mood and mahitaji.hahaa, and vipi kama hutoudhiwa na yeyote?, utawamudu vipi bila ratiba sasa
mi napenda niwe na mume kwa shida na raha, siyo wakati wa shida anaenda kwingine huko, aahUnaenda by mood and mahitaji.
bora kuchepuka nisijue,sina ushahidi yan, lakini kuoa kabisa duuh, anyways ni mtizamo wa mtu anavyoonaBora kuoa wanne kuliko kuchepuka
Niliskia hii aisee, sijui kiwango chao cha wivu ni zero,eti kuna Dada alimuandalia mumewe mpk nguo ya kuvaa harusini. Mimi hapana kabisaa
Unadhani ww mambo ya wahindu unayajua yote?Kama ndo unasikia leo aysee umechelewa sana..
Kuna wengine hadi makeup wanaenda kuwapaka.
Muwe na huruma nawenzenu watoe mikosi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ntamkandika mapoda [emoji23],lipstick nampaka ya blue [emoji849]