Ndoa si kitu cha mchezo mchezo

Ndoa si kitu cha mchezo mchezo

Wapo ndio. Kuna wamoja niliona clip yao. Wao walikutanishwa na dada wa mwanaume.
Aiseeeee

Alafu nimekumbuka nilikua na rafiki angu mwarabu nae aliunganishiwa mwanaume na rafiki wa dadaa ake ...tena nimegundua wanaume wa watanzania wanaoishi ughaibuni mara nyingi ndio zao kitafutiwa wanawake wa nchini kwao

Ila rafiki angu alimlia vipesa vyake alivyokua anamtumia na hawakuoana
 
Mtoa mada hata hayuko kwenye ndoa, na ni single mother, lakini yeye ndo anaisemea ndoa. Hana tofauti na makungwi....wanafunda ndoa lakini wao ziliwashinda. Unafiki mkubwa
Acha genye hujaona nimeandika C&P. Halafu mnafki mwenyewe kwani umeambiwa wanachoandika wengine ni sheria? Mscheeewwwww
 
Aiseeeee

Alafu nimekumbuka nilikua na rafiki angu mwarabu nae aliunganishiwa mwanaume na rafiki wa dadaa ake ...tena nimegundua wanaume wa watanzania wanaoishi ughaibuni mara nyingi ndio zao kitafutiwa wanawake wa nchini kwao

Ila rafiki angu alimlia vipesa vyake alivyokua anamtumia na hawakuoana
Hao wa ughaibuni ndo zao. Wanatafutaga yeyote alie tayari wanaoa. Nina rafiki nae yuko Marekani alipatiwa mchumba na rafiki etu yuko huko pia. Ila ninavyoona hata wakioana ndoa haitadumu maana huyo shoga etu ana tabia nyeusi
 
Hio namba 1 sio sababu labda enzi za babu zetu. Sasa hivi sex iko nje nje, hadi kwa mnada au kuonjeshwa kabla hujanunua kwa bei ya fungu la dagaa!
 
Mkuu mnaweza mkazaa na mkapangiana malezi ya mtoto vizuri tu. Kuna ndoa wazazi wanaishi kwa sababu walee ila kila mtu anacheat anavyotaka. Ndoa wanaiweka tu mtoto asione tofauti zao. Sasa kwanini ujinyime furaha kwa kukaa kwenye ndoa fake?
Wengi wanatuma watoto kwa bibi na babu huko, vijana hawataki shida. Mtoto badala ya kumlea anapelekwa akalelewe na bibi yake. Tusiwatese watoto, hata hivyo unaweza kuingia ndoani na "love of your life" na bado mambo yakaharibika mbeleni.
 
Back
Top Bottom