Ndoa si kitu cha mchezo mchezo

Ndoa si kitu cha mchezo mchezo

Kuna ndoa zinavunjika kisa show mbovu kitandani,upishi mbovu nk[emoji4] [emoji4] [emoji4]
Kama issue ni kupika kwanini msifundishane???
Kwanini kusiwe na uwazi baina ya wanandoa?
"Mume/ mke wangu eeh kusema kweli siku hizi naona majukumu yanakuzidia unachoka sana" sifurahii kama mwanzo..Ukimfahamisha ataelewa na ataziba ufa mapema kabla mmoja wenu hajaanza kukitembeza nje..Kuwe na uwazi kabisa msifichane fichane..Lakini kumbuka kutumia kauli yenye busara ktk kufikisha ujumbe..Usimsononeshe mwenzio.

*Kila mtu ni mwanafunzi kwa mwenzie*
<<FUNDISHIKA>>
 
Tofauti ni kwamba upendo wa kuigiza huwa haudumu. Na maajab ni kwamba ndani ya mwaka au miezi sita upendo fake huyumba kabisa.. there is no hiding
yawezekana miezi 6 ikawa mingi sana.... akishajua hali halisi ikizingatia vijana wa kisasa wengi waongo waongo, ambao unasababishwa na wanawake vijana, basi inakuwa shida sana....
 
Unafunga ndoa unapewa vyeti kwanza mitihani inakuja baadae
Usioe/usiolewe kufurahisha watu
 
Ko ko koooooo kuna mtu hakujali mazingira yake, mwingine aliyajali san.. Lkn siku moja wote wakaumwa ? .

Bila shaka ,kisababishi cha wao kuumwa , mpaka matibabu hutofautiana sio nahuenda mmoja aliumwa kipindu pindu. Mwingine akauumwa homa tu ??.

Sasa basi huwezi kua nasababu moja ilosababisha hawa watu wawili kuumwa., kila mtu anasababu zake.na moja ya sababu hiyo ni unywaji wa pombe wa wanywaji !!

Wasokua wanywaji pia wanasababu zao !! Ivo hamna sababu ya kiujumla nayoweza kukupa ,ila tu km hujaanza kunywa usinywe na km umeshakua sugu endelea!![emoji23][emoji23][emoji23]

Veri simpo
Hii comment umeiandika ukiwa HIGH????
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Don't marry for sex, don't marry because you are of age.
don't marry because you are getting old,
don't marry because you are lonely, don't marry
because you need someone to support you
financially, don't marry because you mistakenly got pregnant.
don't marry because you don't want to
lose the person, don't marry because of family
pressures, don't marry because you like the idea of marriage and admire every wedding gown you see.
don't marry because all your friends are getting
married.
But get married because you are in love, get married cos he or she is your best friend and when that love is no more , he or she can still make u smile.
[emoji108][emoji108][emoji108]
 
Mtoa mada hata hayuko kwenye ndoa, na ni single mother, lakini yeye ndo anaisemea ndoa. Hana tofauti na makungwi....wanafunda ndoa lakini wao ziliwashinda. Unafiki mkubwa
 
Back
Top Bottom