Ndoa si kitu cha mchezo mchezo

Ndoa si kitu cha mchezo mchezo

Binafsi naamini kuleta watoto duniani bila mpango ni worse than ndoa bila mpango. Children without proper parenting suffer a lot.
Mkuu mnaweza mkazaa na mkapangiana malezi ya mtoto vizuri tu. Kuna ndoa wazazi wanaishi kwa sababu walee ila kila mtu anacheat anavyotaka. Ndoa wanaiweka tu mtoto asione tofauti zao. Sasa kwanini ujinyime furaha kwa kukaa kwenye ndoa fake?
 
Hatutishani mkuu lakini spending the rest of your life kwa mtu anaekukwaza na unajua humfeel kiviiile sio rahisi
Sawa ila
Suala la kum-feel, kama kulikuwa na sparks kidogo awali, naamini mkioana na jinsi mnavyokua pamoja na kuzidi kujitambua, mnajikuta mnapendana!
Kukwazana ni kitu cha kawaida, ndio maana kuna kutafuta suluhisho. Uhusiano imara ni ule unaopitia changamoto na kutafuta suluhisho zake. Unaopita ktk ganda la ndizi tu hamjifunzi kitu ila kama ndio iko hivyo hamna changamoto yoyote basi vizuri.
 
Back
Top Bottom