Ndo tumefikia hapa


Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,382
Likes
1,084
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,382 1,084 280
Niko manzese saa 7 usiku nagonga beer, its weekend aisee wamekuja police wametukimbiza wametupa beers zimepigwa risasi tatu hewani, yaani leo tz tumefikia hapa hivi ccm mnatufikisha hapa! Vinywaji mezani vyote vimemwagwa! Bar ni erado! Hivi police anaruhusiwa kupiga risasi hewani tena tatu, na kumwaga vinywaji vyote!
Point siyo manzese point ni askari kupiga risasi hewani tatu bila kuwa kuudhiwa pia kumwaga beer zote za mezani kwa wateja.
 
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
1,335
Likes
1,533
Points
280
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
1,335 1,533 280
tumeingia mkenge, tumeingia choo cha kike, tupo kwenye utelezi wa kidikteta chini ya Magufuli
 
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
1,335
Likes
1,533
Points
280
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
1,335 1,533 280
nchi imeingia kwenye utelezi mkubwa udikteta ndio unashamiri tz aisee
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,158
Likes
1,802
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,158 1,802 280
Kula bata achana na polisi hao rudi uagize mkuu
 
N

Nyumba ya njano

Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
72
Likes
40
Points
25
N

Nyumba ya njano

Member
Joined Oct 20, 2017
72 40 25
Baa mwisho saa tano usiku saa saba yote hii mnafanya nini kama sio mwizi wewe basi utakuwa jambazi au ngangari poa
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,065
Likes
2,545
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,065 2,545 280
Police wana wivu na bia zenu! Police wetu wana njaa kali sana! Wasamehe tu!
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,817
Likes
15,089
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,817 15,089 280
Hao polisi watakuwa na kinyongo na mwenye baa. Mwambie mwenye baa aache mkono wa birika awe anatoa pesa ya 'Diesel' kwa ajili ya night patrol!
Mwambie ajifunze kufanya kazi na 'serekali' mambo yake yataenda saafi. Hapo mtakuwa mnakesha hadi asubuhi bila bugdha!
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
8,998
Likes
7,299
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
8,998 7,299 280
Yaani mnaliwaza nafsi zenu kwa mvinyo halafu mnabughudhiwa? Mbaya sana hiyo. Waambieni waache wivu. Huo ni wivu dhahiri shahiri!
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
2,952
Likes
3,621
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
2,952 3,621 280
saa saba tu mmefurumshwa wakati watu wanatoboa hadi asubuhi mkuu, hang over ikiisha kumbuka vizuri chanzo urudi
 
popoma

popoma

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2017
Messages
2,420
Likes
3,317
Points
280
popoma

popoma

JF-Expert Member
Joined May 5, 2017
2,420 3,317 280
Niko manzese saa 7 usiku nagonga beer, its weekend aisee wamekuja police wametukimbiza wametupa beers zimepigwa risasi tatu hewani, yaani leo tz tumefikia hapa hivi ccm mnatufikisha hapa! Vinywaji mezani vyote vimemwagwa! Bar ni erado! Hivi police anaruhusiwa kupiga risasi hewani tena tatu, na kumwaga vinywaji vyote!
Point siyo manzese point ni askari kupiga risasi hewani tatu bila kuwa kuudhiwa pia kumwaga beer zote za mezani kwa wateja.
Bila shaka mliwanyima hata za offer
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,331
Likes
254
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,331 254 180
Hili sio la kuwalaumu polisi,baa zinatakiwa kufungwa saa tano,nyie mnafakamia bia hasi saa saba usiku,kwanza mnawatia hasira...siku hizi nati zimebana hata kuwahonga mnawapa buku,unadhani anajisikiaje yeye kama bia ya mwisho kunywa zilikuwa mbili ambazo alipewa kwenye harusi ya jirani ambayo hata hivyo kadi alipewa kwa huruma ya ujirani kwani hakuchanga!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
27,792
Likes
76,352
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
27,792 76,352 280
Bia ninanunua supermarket, hizo za bar labda kama Nina miadi na mtu. Tena nyumbani nikilewa ninatambaa kwenda chumba ni wala si wazi kuendesha gari
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
927
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 927 180
Polisi wetu wamefundishwa utii na kulinda raia. Hao watakua wahuni tu. Upelelezi unaendelea.
[HASHTAG]#FuturePressConference[/HASHTAG]
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,305
Likes
3,943
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,305 3,943 280
Polisi wetu ni wakarimu sana, wanajali utu wa watu na mali zao.
Hao ni watu wasiojulikana.
 
A

abdubasal

Member
Joined
May 29, 2015
Messages
40
Likes
14
Points
15
A

abdubasal

Member
Joined May 29, 2015
40 14 15
Kuhusu kumwaga bia sioni tatizo.....inaonekana mzee kipato kiko safi utanunua ingine...risasi tatu hewani mmmh uarabuni ungenyongwa
 

Forum statistics

Threads 1,214,141
Members 462,521
Posts 28,502,757