Chupayamaji
JF-Expert Member
- Sep 19, 2017
- 5,779
- 13,704
Halafu unakutana na hali hiii.
namgegeda cha mwisho then namtimuaHalafu unakutana na hali hiii.View attachment 1100484
Daah..Halafu unakutana na hali hiii.View attachment 1100484
namgegeda cha mwisho then namtimua
Halafu unakutana na hali hiii.View attachment 1100484
ukute wewe hujajenga na hapo ni nyumba mumepewa na baba mkwe?Aisee.... Yaani dah... Aombe Mungu mama yangu awahi kusema nami kabla mikono yangu haijagusa mwili wake....
Lakini lisiloepukika ni kwamba namtafutia kesi yoyote ile aende jela kwanza...
ukute wewe hujajenga na hapo ni nyumba mumepewa na baba mkwe?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Rest in peace wife
Ila mambo ka haya hata si mazuri kukutana nayo kwa kweli.Aisee.... Yaani dah... Aombe Mungu mama yangu awahi kusema nami kabla mikono yangu haijagusa mwili wake....
Lakini lisiloepukika ni kwamba namtafutia kesi yoyote ile aende jela kwanza...
Mkuu si ajabu siku ya kukutana na hiyo kitu ukashindwa hata kunyanyua mkono wako. 😀Rest in peace wife
Ukiishi kwenye nyumba ya mkeo au mkweo wewe ndiyo unakuwa mke na mwanamke anakuwa mmeoukute wewe hujajenga na hapo ni nyumba mumepewa na baba mkwe?
Mkuu hivi vitu haviji kwa sapraiz..Mtu wa dizaini hii lazima kuna vitabia atakuwa anavionyesha..Kama utavifumbia macho na kuona vya kawaida matokeo yake ndo hayo..Tabia huwa zinabadilika Mkuu. Ushamuweka ndani hapo na Mama kaja kuwatembelea ndio inatokea unamkuta anamshushia hicho kipondo sasa.
Duuh! Hivyo atawaamlia kisha anampa nauli Mama asepe au?Ukiishi kwenye nyumba ya mkeo au mkweo wewe ndiyo unakuwa mke na mwanamke anakuwa mmeo
Duuh! Hivyo atawaamlia kisha anampa nauli Mama asepe au?
Kuumbe! Japo nawaza Mkuu, mwanamke wa hivyo hata Mume wake hashindwi mzaba kibao siku akimuudhi.Mkuu hivi vitu haviji kwa sapraiz..Mtu wa dizaini hii lazima kuna vitabia atakuwa anavionyesha..Kama utavifumbia macho na kuona vya kawaida matokeo yake ndo hayo..
Duuh! Hivyo atawaamlia kisha anampa nauli Mama asepe au?