Ndg.Mangula ,kaza buti hii ni penati ya mwisho kwa CCM ya Ushindi !


G

greenstar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
390
Likes
2
Points
0
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
390 2 0
WanaCCM tupo pamoja ktk mapambano ya UFISADI na Mapandikizi yao ya Vyama Vya Upinzani kama CDM nk.usihofu kelele za Dr.Slaa anayepiga mayowe unaponoa kisu cha kuangamiza mtandao wa Mafisadi ndani ya CCM na Serikali kwa ujumla....wanajaribu kukuchokoza ili wajue kama ni kweli ama unatishia tu? Jibu umewapa lakini hawajatosheka,waambie wasubiri kufa kwa Vyama Vyao hata kama watahamia huko,watanzania wanaimani kubwa na Uongozi Mpya !

CHADEMA inawanasheria mfu ambao hawajui hata kuandaa mashitaka au kupeleka ushahidi PCCB ili waone serikali inawajibika vipi katika mapambano ya ufisadi...Wamesahau"No research No right to Speak".

Kutaja watu bila facts si kosa la Serikali kutowachukulia hatua,kwanza ndiyo mnavuruga upelelezi wa kubaini ukweli wa mambo.

Lakini kwa vile ni mapandikizi ya kuivuruga serikali isifanye kazi zake,basi wananchi wamelitambua hilo na waamemua kwa dhati kukibadilisha chama cha KITAIFA(CCM) kifanye mapinduzi ya kweli.
Bravo JK,Mangula,Kinana,Shein na Sekretaliati nzima !
 
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,458
Likes
461
Points
180
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,458 461 180
WanaCCM tupo pamoja ktk mapambano ya UFISADI na Mapandikizi yao ya Vyama Vya Upinzani kama CDM nk.usihofu kelele za Dr.Slaa anayepiga mayowe unaponoa kisu cha kuangamiza mtandao wa Mafisadi ndani ya CCM na Serikali kwa ujumla....wanajaribu kukuchokoza ili wajue kama ni kweli ama unatishia tu? Jibu umewapa lakini hawajatosheka,waambie wasubiri kufa kwa Vyama Vyao hata kama watahamia huko,watanzania wanaimani kubwa na Uongozi Mpya !

CHADEMA inawanasheria mfu ambao hawajui hata kuandaa mashitaka au kupeleka ushahidi PCCB ili waone serikali inawajibika vipi katika mapambano ya ufisadi...Wamesahau"No research No right to Speak".

Kutaja watu bila facts si kosa la Serikali kutowachukulia hatua,kwanza ndiyo mnavuruga upelelezi wa kubaini ukweli wa mambo.

Lakini kwa vile ni mapandikizi ya kuivuruga serikali isifanye kazi zake,basi wananchi wamelitambua hilo na waamemua kwa dhati kukibadilisha chama cha KITAIFA(CCM) kifanye mapinduzi ya kweli.
Bravo JK,Mangula,Kinana,Shein na Sekretaliati nzima !
umefufuka,mbona unatoa mapovu tu, hakuna CDM ndani ya CCM, ila kuna CCM ndani ya Chadema, umerogwa wewe
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Jamaa ana kinyesi kichwani si akili hizi
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
WanaCCM tupo pamoja ktk mapambano ya UFISADI na Mapandikizi yao ya Vyama Vya Upinzani kama CDM nk.usihofu kelele za Dr.Slaa anayepiga mayowe unaponoa kisu cha kuangamiza mtandao wa Mafisadi ndani ya CCM na Serikali kwa ujumla....wanajaribu kukuchokoza ili wajue kama ni kweli ama unatishia tu? Jibu umewapa lakini hawajatosheka,waambie wasubiri kufa kwa Vyama Vyao hata kama watahamia huko,watanzania wanaimani kubwa na Uongozi Mpya !

CHADEMA inawanasheria mfu ambao hawajui hata kuandaa mashitaka au kupeleka ushahidi PCCB ili waone serikali inawajibika vipi katika mapambano ya ufisadi...Wamesahau"No research No right to Speak".

Kutaja watu bila facts si kosa la Serikali kutowachukulia hatua,kwanza ndiyo mnavuruga upelelezi wa kubaini ukweli wa mambo.

Lakini kwa vile ni mapandikizi ya kuivuruga serikali isifanye kazi zake,basi wananchi wamelitambua hilo na waamemua kwa dhati kukibadilisha chama cha KITAIFA(CCM) kifanye mapinduzi ya kweli.
Bravo JK,Mangula,Kinana,Shein na Sekretaliati nzima !


HIVI NCHI HII KUNA WATU SAMPULI HII??

UNALETA MAUDHI SANA,,WEWE HUU UHARIBIFU UNAOFANYWA HUUONI AU NI JEURI TUH??

DAH YANI UNGEKUA KARIBU NINGEKUPA :boxing: ZA KUTOSHA SANA,,,

YANI DAH..!!:frusty:
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Pole sana mkuu maana huu ni uchovu wa fikra,fikra zilizochoka zimeishia kujenga hoja dhaifu!Sasa kama wewe ndiye mtetezi wa mangula na mzee mangula amekuamini kuwa wewe ndiye mtu sahihi kumtetea na kutetea chama chako mbona kufa kwa chama kupo jirani zaidi kuliko uhai wa chama mnaoupigania?!
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
94
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 94 145
WanaCCM tupo pamoja ktk mapambano ya UFISADI na Mapandikizi yao ya Vyama Vya Upinzani kama CDM nk.usihofu kelele za Dr.Slaa anayepiga mayowe unaponoa kisu cha kuangamiza mtandao wa Mafisadi ndani ya CCM na Serikali kwa ujumla....wanajaribu kukuchokoza ili wajue kama ni kweli ama unatishia tu? Jibu umewapa lakini hawajatosheka,waambie wasubiri kufa kwa Vyama Vyao hata kama watahamia huko,watanzania wanaimani kubwa na Uongozi Mpya !

CHADEMA inawanasheria mfu ambao hawajui hata kuandaa mashitaka au kupeleka ushahidi PCCB ili waone serikali inawajibika vipi katika mapambano ya ufisadi...Wamesahau"No research No right to Speak".

Kutaja watu bila facts si kosa la Serikali kutowachukulia hatua,kwanza ndiyo mnavuruga upelelezi wa kubaini ukweli wa mambo.

Lakini kwa vile ni mapandikizi ya kuivuruga serikali isifanye kazi zake,basi wananchi wamelitambua hilo na waamemua kwa dhati kukibadilisha chama cha KITAIFA(CCM) kifanye mapinduzi ya kweli.
Bravo JK,Mangula,Kinana,Shein na Sekretaliati nzima !

Latest: ile rada imegoma kufanya kazi, na dalali bado anadunda ndani ya chama! Kaza buti!
 

Forum statistics

Threads 1,238,407
Members 475,954
Posts 29,319,524