NDEGE YAPOTEA mazingira ya kutatanisha


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,056
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,056 33,080 280
Ujue basi nini?
Tusubiri updates zaidi,inawezekana ni matatizo ya hali ya hewa au imetekwa au sababu za kiufundi au vinginevyo. Tuombe uzima kwa hao watu 34
Nasikia inedondoka Namibia. No survivors
 
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
980
Likes
193
Points
60
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
980 193 60
Sad news kuwa wote wamepoteza maisha!!!
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
146
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 146 160
Nasikia inedondoka Namibia. No survivors

Tulio na mazoea ya safari za mara kwa mara za masafa ya mbali kwa ndege ni jambo pengine la kutufikirisha na pia kutuasa utayari kwani hatujui siku wala saa.

Airport nyingi za kimataifa isipokuwa Dar kuna nyumba ya swala kwa abiria kwa wanaopenda upande mmoja kwa wakristo kwenye altare na standi yenye biblia na upande mwingine kwa waislamu kumetandikwa misala. Nawaasa wenzangu mimi wenye kujenga mazoea ya kusariri mara kwa mara tuwe tunapitia vyomba hivyo kujenga mazoea ya kumtanguliza Mungu mbele ya safari yetu badala ya kumwachia rubani tu.

Wenye simu wanakatazwa kabisa kutumia ndani ya ndege ingawa ndege nyingi za masafa marefu huwa na network inayoonysha kwenye DVD sehemu ndege ilipo angani yaani nchi na miji iliyo karibu na airport gani iliyo karibu kuwapo na dharura ya kutua. Mbaya ukiwa bahari ya Pasific au Attlantic ocean kazi kweli maana ni mwendo wa masaa pengine zaidi ya 4 kufikia uwanja wa ndege kuwapo na dharura. Kama simu zingeruhusiwa huenda yatokeapo majanga kuna walio wepesi kuwasiliana na ndugu zao na hivyo kusaidia kujua sehemu yalikoanzia matatizo ya ndege ingawa waongoza ndege nao huwa wanajua, lakini kama matatizo ya mawasiliano yanapokuwa duni basi shida.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
du.............poleni wafiwa,mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi
 
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
278
Likes
5
Points
0
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
278 5 0
Hilo ndio tatizo la ndege,yani ikianguka mkipona mungu aliwapenda aswa hizi jet mh kupona ni ngumu sana..rest in peace wanaanga wenzangu na abiria..inahuma kweli unaondoka nyumbani unaenda kazini halafu aurudi.uwiii
 
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
278
Likes
5
Points
0
N

nkululeko

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
278 5 0

Tulio na mazoea ya safari za mara kwa mara za masafa ya mbali kwa ndege ni jambo pengine la kutufikirisha na pia kutuasa utayari kwani hatujui siku wala saa.

Airport nyingi za kimataifa isipokuwa Dar kuna nyumba ya swala kwa abiria kwa wanaopenda upande mmoja kwa wakristo kwenye altare na standi yenye biblia na upande mwingine kwa waislamu kumetandikwa misala. Nawaasa wenzangu mimi wenye kujenga mazoea ya kusariri mara kwa mara tuwe tunapitia vyomba hivyo kujenga mazoea ya kumtanguliza Mungu mbele ya safari yetu badala ya kumwachia rubani tu.

Wenye simu wanakatazwa kabisa kutumia ndani ya ndege ingawa ndege nyingi za masafa marefu huwa na network inayoonysha kwenye DVD sehemu ndege ilipo angani yaani nchi na miji iliyo karibu na airport gani iliyo karibu kuwapo na dharura ya kutua. Mbaya ukiwa bahari ya Pasific au Attlantic ocean kazi kweli maana ni mwendo wa masaa pengine zaidi ya 4 kufikia uwanja wa ndege kuwapo na dharura. Kama simu zingeruhusiwa huenda yatokeapo majanga kuna walio wepesi kuwasiliana na ndugu zao na hivyo kusaidia kujua sehemu yalikoanzia matatizo ya ndege ingawa waongoza ndege nao huwa wanajua, lakini kama matatizo ya mawasiliano yanapokuwa duni basi shida.
Kwenye ndege kuna mengi sana..but kama kuna tatizo la kiufundi linatokea,kuna manual wanasoma kama tatizo ni kubwa au kuna option nyingine.kama hakuna ndio wanahamua kama warudi au watatua airport ya karibu..lakini asikwambie mtu na mungu atuepushie mbali.kile chombo kizuri lakini kukitokea tatizo mkipona mungu mkubwa maana ata hao marubani pia wanapanic hatari..
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,261
Likes
2,122
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,261 2,122 280
Ndege imeibiwa kama gari zinavyoibiwa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
Wapumzike kwa amani
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145

Tulio na mazoea ya safari za mara kwa mara za masafa ya mbali kwa ndege
ni jambo pengine la kutufikirisha na pia kutuasa utayari kwani hatujui
siku wala saa.

Airport nyingi za kimataifa isipokuwa Dar kuna nyumba ya swala kwa
abiria kwa wanaopenda upande mmoja kwa wakristo kwenye altare na standi
yenye biblia na upande mwingine kwa waislamu kumetandikwa misala.
Nawaasa wenzangu mimi wenye kujenga mazoea ya kusariri mara kwa mara
tuwe tunapitia vyomba hivyo kujenga mazoea ya kumtanguliza Mungu mbele
ya safari yetu badala ya kumwachia rubani tu.

Wenye simu wanakatazwa kabisa kutumia ndani ya ndege ingawa ndege nyingi
za masafa marefu huwa na network inayoonysha kwenye DVD sehemu ndege
ilipo angani yaani nchi na miji iliyo karibu na airport gani iliyo
karibu kuwapo na dharura ya kutua. Mbaya ukiwa bahari ya Pasific au
Attlantic ocean kazi kweli maana ni mwendo wa masaa pengine zaidi ya 4
kufikia uwanja wa ndege kuwapo na dharura. Kama simu zingeruhusiwa
huenda yatokeapo majanga kuna walio wepesi kuwasiliana na ndugu zao na
hivyo kusaidia kujua sehemu yalikoanzia matatizo ya ndege ingawa
waongoza ndege nao huwa wanajua, lakini kama matatizo ya mawasiliano
yanapokuwa duni basi shida.
mkuu safari ni safari.. hata ya kwenda kwa miguu ni safari, hivyo ni vyema wakati wote kumwomba Mungu hata pasipokuwa na hizo nyumba za ibada, unaweza kusali kimoyo moyo popote.
 
A

Antidius Mutalemwa

Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
A

Antidius Mutalemwa

Member
Joined Oct 26, 2013
77 0 0
The flight of plane, goes proportionally with gravity of the earth, in case imepotea, ina mana karuka juu zaid ya earth's gravity na gravitation forces toka sayari nyingne znakuwa kubwa kuliko dunia, plane inaondoka jumla. NI MTAZAMO
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
The flight of plane, goes proportionally with gravity of the earth, in case imepotea, ina mana karuka juu zaid ya earth's gravity na gravitation forces toka sayari nyingne znakuwa kubwa kuliko dunia, plane inaondoka jumla. NI MTAZAMO
Hii ni kali zaidi.
Nimebahatika kupitia kwenye elimu ya aviation lakini hii practically haipo!
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
925
Likes
403
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
925 403 80
mkuu safari ni safari.. hata ya kwenda kwa miguu ni safari, hivyo ni vyema wakati wote kumwomba Mungu hata pasipokuwa na hizo nyumba za ibada, unaweza kusali kimoyo moyo popote.
Mkuu hapo umenena mi kwa mwezi huwa napanda flight mara nne yaani kuna siku ndege iligoma kutua uwanjani kweli ndipo watu tulimjua mungu.nikiwa hewani huwa roho inakuwa juu mda wote.sina altenative nyingine ya usafiri kwa mahali napoenda but kiukweli huu usafiri ni hatari basi tu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
The flight of plane, goes proportionally with gravity of the earth, in case imepotea, ina mana karuka juu zaid ya earth's gravity na gravitation forces toka sayari nyingne znakuwa kubwa kuliko dunia, plane inaondoka jumla. NI MTAZAMO
Mkuu,
Ndani ya cockpit ya ndege kuna kifaa inaitwa altimeter ambacho kinapima altitude ya ndege.
Kila make ya ndege ina maximum height ya kupanda juu kutokana na ukubwa na efficiency, ambapo inapozidi hapo kuna warning system kadha zinazomshitua pilot kuwa yuko siko!
Kama kungekuwa na tatizo la gravitational force huko mahala zinapopita ndege, basi ndege ya kwanza kupotea ingekuwa Concord za Mfaransa ambazo zilikuwa zinapita juu sana kiasi cha kuweka rekodi ya kuwezesh abiria kuona sunset mbili ndani ya siku moja.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,646
Likes
31,710
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,646 31,710 280
Imepoteza muelekeo na mawasiliano kama chadema.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
Kupotea kwa ndege ni tendo la kawaida kwenye usafiri wa ndege.
Sababu zinazoweza kupelekea ndege kupotea:

1.Kukatika kwa mawasiliano ya redio. Hapa tunaposema redio haimaanishi redio ya kuongea na control tower tu! Ndege ina radio za aina nyingi ambapo inatransmit mawimbi ya taarifa kadha ya kimawasiliano ambapo zinapokelewa na terrestrial stations aridhini, mojawapo ya taarifa hizi ni kuijuza ndege kuwa iko eneo gani.


2. Mchafuko wa hali ya hewa. Hapa ndege huweza kupita kwenye maeneo yenye ukungu mkali au radi za hatari zinazoitwa cumulonimbus ambazo zina umeme wenye voltage kubwa kiasi cha kuharibu mifumo yote ya ndege.

3.Kuharibika kwa kawaida kwa mifumo ya mechanical, hydraulic, pneumatic au electrical.

4.& kadhalika.
 

Forum statistics

Threads 1,263,999
Members 486,156
Posts 30,169,762