NDEGE YAPOTEA mazingira ya kutatanisha


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Ndege ya Msumbiji yapotea angani ikiwa na watu 34, ilikuwa ikitoka Maputo kwenda Luanda, Angola. Hadi sasa haijajulikana imepatwa na balaa gani.chanzo mwananchi asubuhi hii
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,028
Likes
33,029
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,028 33,029 280
So sad. Ndege zikipotea hivyo ujue basi
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,616
Likes
1,063
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,616 1,063 280
So sad. Ndege zikipotea hivyo ujue basi
Ujue basi nini?
Tusubiri updates zaidi,inawezekana ni matatizo ya hali ya hewa au imetekwa au sababu za kiufundi au vinginevyo. Tuombe uzima kwa hao watu 34
 
D

deolyimo

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
D

deolyimo

Member
Joined Nov 29, 2013
5 0 0
Itakua al shabbab wamepata fursa/ tusubir majibu yao
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,953
Likes
10,255
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,953 10,255 280
Al-qaida september 11 2001,ilianza kama hivyo hivyo
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,332
Likes
762
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,332 762 280
BBC wanasema inawezekana ilipotea na kushuka kusini mwa NAMIBIA hvyo maafisa wanafuatilia
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,904
Likes
5,265
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,904 5,265 280
duh ... Hebu tusubiri muendeleza wa habari ....
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,963
Likes
8,968
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,963 8,968 280
inakuwaga hivi hivi,imepotea imepotea,kumbe ndo kwa heri,tusubiri wailocate ilipo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,608
Likes
5,109
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,608 5,109 280
Any updates kuhusiana na hii ishu.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,529
Likes
16,226
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,529 16,226 280
BBC wanasema inawezekana ilipotea na kushuka kusini mwa NAMIBIA hvyo maafisa wanafuatilia
Una maana wamepanda ndege nyingine kuifuatilia hii iliyopotea, wao hawaioni hatari ya kupotea pia!!!
 

Forum statistics

Threads 1,262,298
Members 485,539
Posts 30,120,062