Jerhy
JF-Expert Member
- Jul 11, 2013
- 3,135
- 1,001
Terrorism nayo inatia mashaka.Kama walikuwa na mafuta ya saa 7 watakuwa wametua uwanja gani kujaza mafuta!!???
Ninachoweza sema hapa ikiwa ni magaidi basi baada ya kuiteka ndege watakuwa wameiongoza vizuri na kwenda kutua wanakojua wao ambako hakuna uwanja wala njia yoyote ile ya escape, na hapo abiria wote kuzuiwa kufanya mawasiliano, kwa utafiti wote uliofanyika wangeona mabaki ya ndege baharini na kama ni porini basi pangekuwa na mkusanyiko wa tai wengi na ndege au wanyama. Kama imecrash basi anga lingekuwa na harufu ya moshi na madege yanayo patrol huko yangenasa vikemikali vya gesi kwenye hewa, lakini hamna kitu, kama ingekuwa chini na kuungua basi ardhi ingekuwa na harufu ya damu, sasa duuu hata bahari imekataa kutoa ushahidi kuwa ndege iko wapi? Haijapokea ndege toka angani! Hii issue sio ya kawaida lazima ugaidi umehusika vema hapa.