Ndani ya SCOAN 29 Dec

Kaunga

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
12,564
2,000
1: Rais wa Malawi ndani ya nyumba ya ibada
2: Deligates kutoka South Sudan, wamekuja na barua kutoka kwa rais akishukuru na kuomba sala zaidi kuhusu unrest iliyopo. Sala imeendeshwa ya cease fire Now.
3: Mwaka 2014 ni 'bridge' year
4: Mataifa madogo yatainuka na makubwa yataporomoka.
5: Opressers next year is not their year.
 

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
2,303
1,500
1: Rais wa Malawi ndani ya nyumba ya ibada
2: Deligates kutoka South Sudan, wamekuja na barua kutoka kwa rais akishukuru na kuomba sala zaidi kuhusu unrest iliyopo. Sala imeendeshwa ya cease fire Now.
3: Mwaka 2014 ni 'bridge' year
4: Mataifa madogo yatainuka na makubwa yataporomoka.
5: Opressers next year is not their year.

Neema ya Mungu iwe nasi sasa na hata milele. Amen
 

Jonatus

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
1,388
1,500
MUNGU akubariki sana kwa updates zako coz huku Emanuel t.v ina scratch kweli
 

Truth guy.

JF-Expert Member
Oct 30, 2013
398
0
Ubarikiwe sana,kwa kutupatia taarifa,ila huyu rais wa malawi sijui kafuata nini huko,maana huyu mama ni mnafiki sana!
 

Adiel

Member
May 20, 2013
91
0
MUNGU akubariki sana kwa updates zako coz huku Emanuel t.v ina scratch kweli

Jonathan, tatufa dish dogo utapata kitu bila chenga na kama unalo tafuta Fundi akurekebishie,
Kinachoendelea sasa hivi kuna mtanzania anaitwa Mohammed ameombewa alikuwa na tatizo la kutokusikia kwa muda wa miaka miwili ameombewa na kupona kabisa
 

MwanaCBE

JF-Expert Member
Sep 23, 2009
1,773
2,000
Sasa baada ya huo ujumbe wa South Sudan kufika hapo church na kukiri juu ya unabii aloutoa TB Joshua kwa nchi yao kutokea uasi huyu anayejiita mzee wa upako ataficha wapi upo wake???

Mungu na akuongeze TB Joshua
 

MwanaCBE

JF-Expert Member
Sep 23, 2009
1,773
2,000
Namuona ndugu Mohamed toka Tanzania kaponywa uziwi alokuwa nao kwa miaka 13 hapa na sasa anasikia na kuongea vizuri.
 

Adiel

Member
May 20, 2013
91
0
Ubarikiwe sana,kwa kutupatia taarifa,ila huyu rais wa malawi sijui kafuata nini huko,maana huyu mama ni mnafiki sana!

Ndugu sisi binadamu ni vigumi sana kujua mtu kama ni mnafiki au vinginevyo. It takes a spirit of God to know that. Kibinadamu anaweza kuwa kama unavodhani lakini mbele za Mungu akawa yuko sahihi. Hata hivo "a church is a place where sinner meet for sanctification of their sins"
 

REMSA

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,577
1,225
Naona Bwana Mohamed anafurahia muujiza wake wa kufunguliwa masikio.
 

Adiel

Member
May 20, 2013
91
0
Sasa baada ya huo ujumbe wa South Sudan kufika hapo church na kukiri juu ya unabii aloutoa TB Joshua kwa nchi yao kutokea uasi huyu anayejiita mzee wa upako ataficha wapi upo wake???

Mungu na akuongeze TB Joshua
MwanaCBE achana na mzee wa upako. Tunatakiwa tuombe Mungu atupe neema ili kuweza kuweza kulibuka daraja ktk 2014
 
Last edited by a moderator:

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,560
1,195
Ama kwa Hakika leo Mapepo wanataabika sana na naona wanajuta kuikalia mili ya binadamu wale. Ni Moto tu wa Roho Mtakatifu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom