Pale highest ni 45k per night na unapata breakfast nzuri asubuhi....reasonable price kabisa vinywaji na chakuka....wanatengeneza kuku nzuri sana...
Hama uko mbana imeshachoka hotel hiyo na iko mbali na matukio sogea mjini hapo kati Kembice G&G and G&J Zote za ukweli...unatembea hata kwa kiwanja chochote.....Mwanza mjini hakuna vibaka .....ila usipite maeneo ya kuanzia mwanza hotel kwenda salma cone kwenye ule uchochoro sipaamini sana japo sijakabwa....
Viwanja vyote viko kati hapo...Stone mpya Opposite na TRA ya zamani....Rock Bottom ni PPF plaza hapo yaani 70m toka Stone...
Villa ndio iko Kirumba uko uliko.
Standard na mziki wa kistaarabu enda viwanja tanjwa hapo juu....Kuna mwanza hotel mziki wa zamani kila jumamosi..pata pale...
wataka vyakula vya kihidi ? Oposite na NMB kenyatta kuna mgahawa wana kuku wenye pili pili nyingi na vyakua vya kihindi!!
Wataka mishikaki? Kirumba kuna mushi...ila salma Cone kuna Kinye ana mishikaki ya ukweli...Chakula cha kawaida kabisa kama uko home...nenda villa city hapo hapo the stone ilipo ila ni mgahawa uko kwa juu...hata wali maharange unapata kwa bei pouwa...
Bank isiyo na foleni au ATM...za CRDB nenda NSSF Building,Stanbic iko moja so sio foleni sana, DTB nayo ni moja, NMB ooh Lord hakuna unafuu mpaka usiku kama ni ATM.
What else?