Ndani ya mfumo wa serikali tatu, yafuatayo yatazingatiwa?


Mapambano Yetu

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,058
Likes
1,538
Points
280
Mapambano Yetu

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,058 1,538 280
Ndugu wana JF,
Sijaelewa vema kuhusiana na mfumo wa serikali tatu uliopendekezwa kwenye rasim ya katiba mpya. Naomba kusaidiwa kwa haya yafuatayo:
1. Kama rasimu ikipitishwa, Nasi Watanganyika tutakuwa na Bendera yetu na wimbo wetu wa TANGANYIKA?
2. Kila tarehe 9/december Sherehe za Uhuru wa Tanganyika zitaongozwa na Kiongoz Mkuu (rais) wa TANGANYIKA?
3. Mfumo wa ulinzi na usalama, Polisi, JKT, Usalama wa Taifa utagawanya vipi ili pande zote zinufaike kulingana na wingi wa watu wake?
4. Viongozi wote watatu (Tanganyika, Zanzibar na wa Muungano) kama wakitokea vyama tofauti vyenye itikadi tofauti Muungano utaweza kudumu?

Naomba mwenye jibu au maoni kwa haya machache anisaidie
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Nilijuliza maswali haya mpaka nikahisi kuumwa.
 
B

Boribo

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
459
Likes
94
Points
45
B

Boribo

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
459 94 45
Mkuu usiumize kichwa bureeeee hayo yote mwanzo yalikuwa ya Tanganyika yakujigeuza km kinyonga yaksjiita ya Tanzania!!!!!l
Bendera ni ile ile ya Tanganyika ikawa ya Tanzania!!
Wimbo wa Taifa ni ule ule wa Tanganyika ukajigeuza wenyewe jina ukajiita wa Tanzania!!!
Nembo ni ile ile ya Tanganyika ikajigeuza jina ikajiita ya Tanzania!!!
kwaiyo mambo yote hayo yarudi Tanganyika kisha tuanze kutengeneza upya ya Muungano!!!!
 
Mapambano Yetu

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,058
Likes
1,538
Points
280
Mapambano Yetu

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,058 1,538 280
Mkuu usiumize kichwa bureeeee hayo yote mwanzo yalikuwa ya Tanganyika yakujigeuza km kinyonga yaksjiita ya Tanzania!!!!!l
Bendera ni ile ile ya Tanganyika ikawa ya Tanzania!!
Wimbo wa Taifa ni ule ule wa Tanganyika ukajigeuza wenyewe jina ukajiita wa Tanzania!!!
Nembo ni ile ile ya Tanganyika ikajigeuza jina ikajiita ya Tanzania!!!
kwaiyo mambo yote hayo yarudi Tanganyika kisha tuanze kutengeneza upya ya Muungano!!!!
kuna uwezekano wa kuyafanya haya?
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Inahitajika Katiba ya Tanganyika iwepo kabla ya kujibu maswali yako!
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012