SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,110
- 75,564
Wanaume mna taste za ajabu sana. Hapo mavutiwa na Nini?
Mdomo wa chupa aka kisamvu cha kopo.
Wanaume mna taste za ajabu sana. Hapo mavutiwa na Nini?
Hawa si ndo wanafanya nchi ikose misaada ya toka kwa baba zaowanaume wa Dar Mmeshindikana.
View attachment 957041
Hv ni nani anaempiga picha
Wewe mbombo ngafu niniMwe mwe mweeeeh!! Alafu ana mbinuko nyuma na mbele.
Naona tatizo ni kupigwa picha na kujirusha mtandaoni, lakini issue ya kuvaa kanga moja tena si ajabu ya mkewe sio tatizo.
Dada una kichaa??!Mwanaume gani amesema kuwa anavutiwa na huyo jamaa?!Wanaume mna taste za ajabu sana. Hapo mavutiwa na Nini?
Endemic species kabisawanaume soon tutatangazwa kuwa ENDANGERED SPECIES...
ahahahhhaaa kama hali ndo hii ni tuko hatarini aiseeEndemic species kabisa
Tatizo ni mapozi na muonekano wake. Wanaume wengi wanajifunga khanga na Haina tatizoNaona tatizo ni kupigwa picha na kujirusha mtandaoni, lakini issue ya kuvaa kanga moja tena si ajabu ya mkewe sio tatizo.
Punga hilowanaume wa Dar Mmeshindikana.
View attachment 957041
Mkuu ni kweli kabisa huyo jamaa ana sura ya ki mangi hivi..Sasa hiyo sura ni ya wapi? Huyo wa kaskazini tu hata sura inadhihirisha kubali au kataa ukweli utabaki palepale
picha imesambaa wasap huko ndo imekuja huku au ni wewe unajaribu kuona namna ya kuzuia isisambae sana!?Bro umekosea sana kutumia picha yako
nakuomba badirisha haraka kabla mkeo hajajua hili
utajipa matatizo bure, hata kama JF id zetu hazijulikani ila wewe mbona tunakujua?
Sio vema kujiwekea mfano mbaya kama hivi bro hebu toa hii picha kabla haijasambaa zaidi
Acha kumtukana dada wa watu huyo aliemfanya akawa hivyo ni mwanamme mwenzake hakuna mwanamke mwenye uwezo wa kumtatua marinda mwanammeDada una kichaa??!Mwanaume gani amesema kuwa anavutiwa na huyo jamaa?!