Halafu ana mimba kubwa tuwanaume wa Dar Mmeshindikana.
View attachment 957041
Sasa hiyo sura ni ya wapi? Huyo wa kaskazini tu hata sura inadhihirisha kubali au kataa ukweli utabaki palepaleUkisema kishimundu nahisi umemaanisha wa huko kishimundu yaani katoka kaskazini..
Ok sory basi mimi nitakuwa nimewaza vibaya kumbe ulimaanisha ana kota kubwa [emoji23][emoji23][emoji23]
Ifikie kipindi uwe unajipa furaha ya nafsi/una relaxJitahidi kuwa na maono tofautitofauti.CDM itakulaza mtaroni.HahahahaaaaKazinabata na ARV
Chadrama hiyo
Hahahaha
Poleni wanawake wa Daa!Kazi tunayo da!
Mwe mwe mweeeeh!! Alafu ana mbinuko nyuma na mbele.
WalahiKazinabata na ARV
Chadrama hiyo
Hahahaha