"Ndama mtoto wa Ng'ombe" anyakwa na polisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ndama mtoto wa Ng'ombe" anyakwa na polisi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Uswe, Jan 8, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    habari nilizopokea sasa hivi kutoka kwa afisa mwandamizi wa polisi, Pedeshee mmoja Ndama mtoto wa Ng'ombe anashikiliwa na polisi kwa kuhusishwa na mali za wizi
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahhh, bwana mtu mdogo sana huyo, hana impct yoyote kwenye jamii, labda kwa wa-congo wanaompaisha kwenye majukwaa ya starehe usiku kucha
     
  3. czar

    czar JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Impact haikosekani ungeuliza mali gani kakutwa nayo? Vipi kama kakutwa na madawa ya binadamu from MSD.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kakutwa na magari ya wizi nini?
     
  5. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 511
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli amekamatwa,kwa mujibu wa baba yake mzazi alinunua gari lenye matatizo,sikuweza kumdadisi vizuri nafikiri hakuwa sehemu nzuri ya kuweza kuongea kwa kirefu,ameahidi kunipigia,nitamuuliza mengi kuhusiana na hilo.
     
  6. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 511
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Gari moja inawezekana kanunua la wizi.
     
  7. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 425
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa ana maskendo kibao....kipindi cha nyuma alihusishwa na ishu za viungo vya arubino....akakamatwa akaachiwa...na sasa amekamatwa na ishu za wizi.....lazima ataachiwa tu....we subiria.jeshi la polisi lilivyo na njaa kali mtaona.
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndama nae anakamatwa? Sasa hawa polisi nao jamani! Watamuweka wapi sasa? Kituo cha polisi? mama yake aliuwawa nini?
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yes kakamatwa na gari ya wizi, inasemekana gari ilikua na mzigo ndani wenye thamani ya mil 30, yeye akanunua gari pamoja na mzigo kwa mil 4, jamaa anasema ndama ni mtu alobobea katika issue za wizi na anadhani this time watamshikilia, sijui kama ni kweli watamshikilia au la!
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mbona wamechelewa sana,au mara hii hakula nao nini,Akifungwa sasa sijui wife atarudi kwa mtoto wa Nguza au atamsubiria??
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Hii utani au kitu gani? Ndama kakamatwa, anazaliwa na ng'ombe! hebu acheni mafumbo na hii sio tar. 1 April
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    no sio utani huu jamaa yupo kweli na amekamatwa kweli
     
  13. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,325
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!! kumbe nimevamia uzi bila hodi..nimejikuta mwisho wa uzi lakini nimetoka kapa.
    Ng'ombe ni nani tena?
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,234
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    In Gods Name what the hell is going on??....... and i mean kwenye hii post.......:A S confused:
     
  15. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,807
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I am lost!
     
  16. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ina hu..?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    LOL... huyu ni kijana ya mujini anaitwa ndama... ila wacongo waliongezea hilo la pili na kumuita ndama mutoto ya ngombe... ni kijana wa mishemishe tu

    sishangai yeye kukamatwa kwami najua watamwachia tu..
     
  18. October

    October JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu ndama ndie nani? Mbona sijawahi msikia?
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,461
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    Polisi hawana kazi sasa, wanakamata wanyama wa nini, kwani wao maliasili?/
     
  20. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,614
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Tafuta CD ya Fally Pupaa iliyozagaa mitaani utamwona akigawa pesa bila kuchoka
     
Loading...