Nchimbi: Sijahama CCM na sina mpango wa kuhama CCM

Nchimbi: Sijahama CCM na sina mpango wa kuhama CCM

Huyo Lowassa aliingizwa kingi na sasa wanamuacha aendelee kuugulia maumivu ya kukatwa bila ganzi peke yake...
Wewe ni mtu unayeshabikia siasa kwa kutumia macho mawili bila kutumia lile la tatu. Sasa, wakitoka wote, akina nani watakuwa wanatupa taarifa za ndani za ccm?! Tumia akili, politics ni zaidi ya uijuavyo!
 
CCM ni chama wanachama wengi zaidi ya 98% wako sababu ya sera siyo sababu ya mtu fulani. Hivyo wanaohama ni wachumia tumbo a.k.a wasaka tonge kupitia mgongo wa Lowassa ambaye ametumia mabilioni kutaka kununua urais kupitia CCM. Lowasa anadaiwa na waliompa hela hivo kuhama ni kutapata hajui MABILIONI waliyotumia watarudishaje??. Hivyo wasaka tonge wote lazima wahame hatutaki mapandikizi kubaki chamani.
 
Wapendwa, Ndugu Emanuel Nchimbi, muda mchache uliopita amesema "Napenda kuwataarifu watanzania Wenzangu kuwa Sijaham
a CCM na sina mpango wa kuhama CCM
"

Kauli ya Nchimbi inakuja siku moja tu mara baada ya Edward Lowasa, kuwafagilia akina Nchimbi, Kimbisa, Sophia Simba na wengineo akiwemo Mwanasiasa mkongwe nchini, Kingunge Ngombale Mwiru, kuwa walimuunga mkono kwa asilimia kubwa sana.


Je, hii inaashiria nini ndani ya siasa hizi za Tanzania kabla ya kufanyika kwa uchaguzi mkuu?
[/QUOTEN
Nivizuri akaendelea kubaki CCM ili awe anampa Lowassa up dates za mikakati na mipango yao.
 
Hata Mbowe alipoulizwa kama Lowassa atahamia CHADEMA alijibu "over my dead body"!
Tafakari...
 
Njaa inaweza kumfanya mzee kumsalimia motto, hatari tufanye kazi tuache porojo.
 
Siasa zimeshabadilika hizi. kama ccm wajiaminisha ushindi ni lzm hata kwa goli la mkono, nadhan sasa hata wakiachiwa penalt wafunge kwa mkono hawawezi tena...! believe me, stay tuned!
 
Sophia Simba amesema muache kumzushia mitandaoni...yeye CCM damu....(magazeti ya leo) ..si ajabu hata Nchimbi mmemzushia

Watanzania wengi bado hamuijui siasa ingawa mnajiaminisha mnaijuwa.

Sofia Simba ndio mwenyekiti wa UWT
Emanuel Nchimbi bado ni mjumbe wa kamati kuu.

Lowasa/Ukawa wanahitaji insiders kule ccm kwa kazi maalum na michezo hii mtu kama Lowasa ni bingwa wa mikakati wataiuwa ccm kuanzia hukohuko ndani.
 
Sophia Simba amesema muache kumzushia mitandaoni...yeye CCM damu....(magazeti ya leo) ..si ajabu hata Nchimbi mmemzushia

Wewe ndiye unayemzushia, mimi nimeandika kwamba Sofia Simba ni mwenyekiti wa UWT, labda hujui nikisema UWT tunaongelea jumuiya ya wanawake ccm hii ni wing muhimu inayotegemewa na ccm kushinda uchaguzi.

Huwezi kunielewa ninachoandika mpaka uwe na knoledge ndogo tu ya ujasusi yaani ujuwe double agent wanafanye kazi na inside story huwa zinapatikanaje?

Katika hali ya kawaida ungeweza kuamini kipindi cha nyuma kama Zitto Kabwe alikuwa ni informer wa stystem ndani ya Chadema?
 
Watanzania badilikeni kifikra ccm sio baba yenu km wazazi wenu waliowazaa huwa wanazeeka mwisho hufaliki! cha ajabu nini kufa kwa ccm ambayo imeishi miaka hamsini hadi viongozi wake wakuu wamechoka kifra wamebaki na siasa za matusi tu!Nenda kajiandikishe ili nayo ccm kiitwe chama pinzani!
 
Huyo nchimbi mwenyewe hana alichofanya jimboni kwake alikuwa anashinda kwa bao la mkono tu akiwa waziri alikuwa anawaonea wafuasi cdm kwa kuruhusu policcm kupiga mabomu nani ampokee huko cdm? kwa jimbo gani watamkubali?
 
Huyo nchimbi mwenyewe hana alichofanya jimboni kwake alikuwa anashinda kwa bao la mkono tu akiwa waziri alikuwa anawaonea wafuasi cdm kwa kuruhusu policcm kupiga mabomu nani ampokee huko cdm? kwa jimbo gani watamkubali?
Wanamtamani alokuwa anawapiga mabomu....kweli kama ni sahihi nakili kuwa sijui politics....
Sa sijui na yeye atatimua mbio mabomu yakianza...au kwa kuwa yanamjua (old master) yatamkwepa
 
Wanamtamani alokuwa anawapiga mabomu....kweli kama ni sahihi nakili kuwa sijui politics....
Sa sijui na yeye atatimua mbio mabomu yakianza...au kwa kuwa yanamjua (old master) yatamkwepa

MABOMU YATAMKWEPA!! dah!! yani Ukweli ni kwamba umenifanya niiaze siku kwa kicheko murua.
 
Ni bora hujamfuata Lowasa, ningesikitika sana, kwani sikuoni kama una tija yoyote.
 
Back
Top Bottom