Nchimbi: Sijahama CCM na sina mpango wa kuhama CCM

Nchimbi: Sijahama CCM na sina mpango wa kuhama CCM

Wewe ni mtu unayeshabikia siasa kwa kutumia macho mawili bila kutumia lile la tatu. Sasa, wakitoka wote, akina nani watakuwa wanatupa taarifa za ndani za ccm?! Tumia akili, politics ni zaidi ya uijuavyo!

Mbona taarifa za kukatwa walizijua baada ya kukatwa. KAMATI KUU ilikutana kama kawaida ila hawakualikwa Team Lowassa ndo mana kati ya wajumbe wote wa Kamati kuu hao watatu pekee ndo wanalia
 
Mbona taarifa za kukatwa walizijua baada ya kukatwa. KAMATI KUU ilikutana kama kawaida ila hawakualikwa Team Lowassa ndo mana kati ya wajumbe wote wa Kamati kuu hao watatu pekee ndo wanalia
Ni kweli. Haya nafikiri tumwachie mh. mwenyewe, ana utashi wa kuchagua analoona linamfaa.
 
Muda wake wa kuhama bado haujafika, vinginevyo ulikuwa ni urafiki wa mashaka.
 
Back
Top Bottom