Nchi tano za Kiafrika zimenyimwa kuingia UAE

Nchi tano za Kiafrika zimenyimwa kuingia UAE

Bagamoyo

Platinum Member
Joined
Jan 14, 2010
Posts
32,436
Reaction score
37,281
UAE imeweka masharti magumu kwa nchi za kiafrika


View: https://m.youtube.com/watch?v=jFr3iC4irFw

UAE na Abu Dhabi kuanzia January 2026 zuio hilo litaanza kutumika biashara, matembezi, kazi
1758320464494.png

.
Raia wa kigeni kutoka nchi zilizoorodheshwa ambao tayari wanaishi kihalali katika UAE wakiwa na viza halali hawaathiriwi na marufuku hii.

Sera hiyo inalenga hasa maombi mapya ya visa na haiathiri wakazi wa sasa walio na hati halali.

Ni muhimu kutofautisha marufuku hii ya visa na marufuku ya kusafiri, ambayo yanatumika kwa watu wa taifa lolote kwa sababu kama vile kukaa kupita kiasi, kuwa na hati ghushi, au kuwa na kesi za uhalifu ambazo hazijatatuliwa katika UAE.

Marufuku itakapoondolewa, raia wa nchi zilizoathiriwa wataruhusiwa kutuma maombi tena ya visa vya kitalii vya UAE na vibali vya kufanya kazi kupitia njia rasmi, ikijumuisha lango za mtandaoni, balozi au ofisi za uhamiaji.

Hadi wakati huu, wasafiri wengine wote wanaotaka kuingia katika UAE lazima watii masharti ya kawaida ya kuingia, ambayo ni pamoja na pasipoti halali, visa ya UAE iliyoidhinishwa, matokeo hasi ya vipimo vya COVID-19, uthibitisho wa chanjo, na kutii kanuni za afya na karantini.

Marufuku ya viza inasisitiza juhudi zinazoendelea za UAE kusawazisha sera zake za uhamiaji na masuala ya usalama wa kitaifa na afya ya umma, huku athari zake zikiendelea kuathiri jamii na uchumi ulioathirika.
 
Hata transit sipiti.

Wasije kunibabatiza Mnyamwezi wa watu bureee.
 
Yani Nigeria haipo?

Tangu Julai 2025
UAE Inakaza Sera ya Visa kwa Wanaijeria: Lazima Tujifunze Jinsi ya Kuuza Nigeria - Adeyomo

View: https://m.youtube.com/watch?v=Kq9AuqtuyRQ


Umoja wa Falme za Kiarabu UAE kwa mara nyingine tena imeongeza ugumu viza kwa Wanigeria, na kupiga marufuku mara moja maombi yote ya visa ya usafiri (transit visa)na pia kuweka sheria kali zaidi za kuingia kwa visa kwa kigezo cha utalii.

Raia wa Nigeria wenye umri wa miaka 18 hadi 45 hawastahiki tena viza ya watalii isipokuwa wanaosafiri kwa vikundi au na familia.

Kwa wale walio na umri wa zaidi ya miaka 45, mahitaji ni magumu zaidi—taarifa ya kibinafsi ya benki stetimenti ya miezi sita yenye salio isiyo chini ya $10,000 sasa ni lazima.

Hii inakuja chini ya mwaka mmoja baada ya UAE kuondoa marufuku ya visa ya miaka miwili.

Ni nini nyuma ya vikwazo hivi vipya? Je, hii ina maana gani kwa Nigeria, raia wake, na mustakabali wa mahusiano ya kidiplomasia? Na hii itaathiri vipi tasnia ya usafiri? Jiunge nasi kwa majadiliano ya kina na Oluwaseyi Adeyemo hapo juu ktk video clip
 
Back
Top Bottom