NCCR mageuzi pawaka moto?

NCCR mageuzi pawaka moto?

kimboka one

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Posts
734
Reaction score
85
hivi mkosamali anataka nini? au naye amashakuwa kama kafulila?.wadau tupata ata muda wa kuwajadili hawa watu isije ikawa ni wasani wa kawaida tu na wanataka kumchafua mbatia
 
hivi mkosamali anataka nini? au naye amashakuwa kama kafulila?.wadau tupata ata muda wa kuwajadili hawa watu isije ikawa ni wasani wa kawaida tu na wanataka kumchafua mbatia

Moto wa namna gani na wewe? nccr ni ccm-c tambua hilo mkuu, Mkosamali hakujua wakati anajiunga kama Mbatia na NCCR wana link na Magamba.
Mkosamali alikuwa kipofu na sasa anaona!
 
Moto wa namna gani na wewe? nccr ni ccm-c tambua hilo mkuu, Mkosamali hakujua wakati anajiunga kama Mbatia na NCCR wana link na Magamba.
Mkosamali alikuwa kipofu na sasa anaona!
inawezekana kabisa ili mwanasiasa awe safi lazima awe mwanachama wa CHADEMA? Je wale waliotoka vyama vya magamba wakajiunga CDM nao ni wasafi ili mradi tu sasa ni wana-CDM?. Je wanaotoka CDM wakajiunga na vyama vingine wanatoka huko wakiwa wasafi kwenda kujichafua? na Je tusio na vyama ni wachafu au wasafi kama CDM? nauliza hayo maswali kwa vile inaonekana humu JF ukiongelea issue zihusuyo vyama vingine unaonekana kero kwa baadhi ya watu wenye mrengo wao, kutokana na hisia zao ilimradi tu ionekane kuwa Chama fulani ndo bora. mawazo mafinyu hayo tofauti na matarajio ya wengi katika kuelekea kuimarisha umoja, mshikamano na heshima miongoni mwa Watanzania
 
Baba akifa kwa ukimwi lazima mama naye afuate, NCCR imekuwa mke wa pili wa magamba, na sasa wote ni mashahidi wa moto unavyowaka CCM, sasa bado CUF.
 
Moto wa namna gani na wewe? nccr ni ccm-c tambua hilo mkuu, Mkosamali hakujua wakati anajiunga kama Mbatia na NCCR wana link na Magamba.
Mkosamali alikuwa kipofu na sasa anaona!

Hivi hiki chama kipo?
 
hivi mkosamali anataka nini? au naye amashakuwa kama kafulila?.wadau tupata ata muda wa kuwajadili hawa watu isije ikawa ni wasani wa kawaida tu na wanataka kumchafua mbatia

Kati ya hao mapacha watatu ni yupi shoga?
Nasikia shoga ni mamluki wa magamba, na ndiye anaye ki spoil chama.
 
inawezekana kabisa ili mwanasiasa awe safi lazima awe mwanachama wa CHADEMA? Je wale waliotoka vyama vya magamba wakajiunga CDM nao ni wasafi ili mradi tu sasa ni wana-CDM?. Je wanaotoka CDM wakajiunga na vyama vingine wanatoka huko wakiwa wasafi kwenda kujichafua? na Je tusio na vyama ni wachafu au wasafi kama CDM? nauliza hayo maswali kwa vile inaonekana humu JF ukiongelea issue zihusuyo vyama vingine unaonekana kero kwa baadhi ya watu wenye mrengo wao, kutokana na hisia zao ilimradi tu ionekane kuwa Chama fulani ndo bora. mawazo mafinyu hayo tofauti na matarajio ya wengi katika kuelekea kuimarisha umoja, mshikamano na heshima miongoni mwa Watanzania

Umeshindwa kuielewa hoja sasa umeishia kutupa lawama bila sababu ya msingi.

Hoja hapa ni kwamba mwenyekiti wa nccr ni pandikizi la ccm. Hata viongozi na wanachama wengine wa nccr wamemstukia na sasa wanataka aachie ngazi.
 
inawezekana kabisa ili mwanasiasa awe safi lazima awe mwanachama wa CHADEMA? Je wale waliotoka vyama vya magamba wakajiunga CDM nao ni wasafi ili mradi tu sasa ni wana-CDM?. Je wanaotoka CDM wakajiunga na vyama vingine wanatoka huko wakiwa wasafi kwenda kujichafua? na Je tusio na vyama ni wachafu au wasafi kama CDM? nauliza hayo maswali kwa vile inaonekana humu JF ukiongelea issue zihusuyo vyama vingine unaonekana kero kwa baadhi ya watu wenye mrengo wao, kutokana na hisia zao ilimradi tu ionekane kuwa Chama fulani ndo bora. mawazo mafinyu hayo tofauti na matarajio ya wengi katika kuelekea kuimarisha umoja, mshikamano na heshima miongoni mwa Watanzania


Sikiliza we Thatha, pamoja na kwamba ccm imechoka imechakaa, na haina hata mawazo mapya ya kutaka kuwakomboa wananchi wazalendo wa nchi hii, wapo baadhi ya wanachama wazuri wenye kuipenda nchi yao waliopo ndani ya ccm. sasa ukiona baadhi ya watu wanatoka ndani ya ccm na kujiunga chadema ujue wamechoshwa na sera mbovu za ccm, pamoja na unyonyaji, na wameona hakuna mahali pengine pa kukimbilia zaidi ya chadema ambayo imethubutu kufanya kwa vitendo kuhakikisha watanzania wanafaidika na neema ya nchi yao wenyewe.
Na ukiona mtu anatoka chadema na kujiunga na ccm ujue huyo mtu ni mwizi, fisadi, jambazi, mbakaji, na hakuna pakukimbilia zaidi ya ccm ambayo imejaa watu wenye tabia kama ya kwake.
Hata huyo mamako Anne kilango anatafuta mlango wa kutokea ajiunge na chadema!
Tatizo lako we thatha umefungwa Akili unawaza kwa kutumia makalio, kitu ambacho ni hatari sana kwa afya ya akili yako!

Kwenye comment zangu pale juu wapi nimeandika CDM? acha uvivu wa kufikiria!
 
Sikiliza we Thatha, pamoja na kwamba ccm imechoka imechakaa, na haina hata mawazo mapya ya kutaka kuwakomboa wananchi wazalendo wa nchi hii, wapo baadhi ya wanachama wazuri wenye kuipenda nchi yao waliopo ndani ya ccm. sasa ukiona baadhi ya watu wanatoka ndani ya ccm na kujiunga chadema ujue wamechoshwa na sera mbovu za ccm, pamoja na unyonyaji, na wameona hakuna mahali pengine pa kukimbilia zaidi ya chadema ambayo imethubutu kufanya kwa vitendo kuhakikisha watanzania wanafaidika na neema ya nchi yao wenyewe.
Na ukiona mtu anatoka chadema na kujiunga na ccm ujue huyo mtu ni mwizi, fisadi, jambazi, mbakaji, na hakuna pakukimbilia zaidi ya ccm ambayo imejaa watu wenye tabia kama ya kwake.
Hata huyo mamako Anne kilango anatafuta mlango wa kutokea ajiunge na chadema!
Tatizo lako we thatha umefungwa Akili unawaza kwa kutumia makalio, kitu ambacho ni hatari sana kwa afya ya akili yako!

Kwenye comment zangu pale juu wapi nimeandika CDM? acha uvivu wa kufikiria!


Nimependa signature yako. Kuhusu mada mimi sina comment ila tutege masikio hadi mwisho wa gemu hili la NCCR
 
What? MwitaCCM, nani kakuibia password na kutia maneno hayo sumu zaidi ya Pollomonium 326 mdomoni mwako mkuu????????

OTE=Mwita25;2671959]Hao wote ni CCM tu, hatuna muda wa kujadili magamba hapa.[/QUOTE]
 
inawezekana kabisa ili mwanasiasa awe safi lazima awe mwanachama wa CHADEMA? Je wale waliotoka vyama vya magamba wakajiunga CDM nao ni wasafi ili mradi tu sasa ni wana-CDM?. Je wanaotoka CDM wakajiunga na vyama vingine wanatoka huko wakiwa wasafi kwenda kujichafua? na Je tusio na vyama ni wachafu au wasafi kama CDM? nauliza hayo maswali kwa vile inaonekana humu JF ukiongelea issue zihusuyo vyama vingine unaonekana kero kwa baadhi ya watu wenye mrengo wao, kutokana na hisia zao ilimradi tu ionekane kuwa Chama fulani ndo bora. mawazo mafinyu hayo tofauti na matarajio ya wengi katika kuelekea kuimarisha umoja, mshikamano na heshima miongoni mwa Watanzania

Tabia zao za ujikedume ndio zimesababisha wachukiwe na kutoaminika kwa wananchi,halafu hilo la wasio na vyama si wasafi nadhani ni mtazamo wako wewe binafsi,tunachokiongelea hapa ni vyama vya siasa na si vinginevyo,hili ni jukwaa la siasa mkuu.
 
Back
Top Bottom