NBC: Wizi wa kutumia kitechnologia


M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
979
Points
250
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
979 250
Kwenu wana JF,

Kwa siku mbili nimewasikia wafanyakazi wenzangu wakilalamika kwamba wameenda kuchukua pesa katka ATM za NBC na kukuta pesa zao zote zimechukuliwa na watu wasiofahamika.Wameripo Benk na inaonekana wahusika wanatoa ushirikiano LAKINI wanaongea na walalamikaji faragha ili jambo hili lisiwafikie wateja wengine.Kwa wale mulio na taarifa za kina naomba mtuambie ni TECHNOLOGIA gani inatumika katika huu wizi na tufanye nini tusiibiwe???

Nawasilisha.
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
979
Points
250
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
979 250
Wana JF mulio na taarifa za kina tunaomba msaada wenu
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,178
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,178 2,000
kuna jamaa wamemlamba over 4M NBC wanatumia ATM ..... statement inaonyesha siyo yeye na wamechukua within 3 days
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
604
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
604 0
Wizi wa kupitia ATM upo almost every bank ndani ya Tanzania, wanaohusishwa na wizi huu nasikia ni wa bulgaria, wakenya pamoja na wazungu wa kutoka marekani. Unaweza kupata habari zaidi ya aina ya wizi huu hata kwa kutumia google search engine. Nakushauri fanya hivo kwa faida yako na jinsi gani ya kujilinda kama mteja.
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
979
Points
250
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
979 250
Naanza kupata picha ya huu wizi.Nasubiri mawazo zaidi.Nawakilisha
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
979
Points
250
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
979 250
Je, Technologia waliotumia NBC katika kuandaa Master card zao ndiyo dhaifu kiasi cha kusasababisha huo wizi kwa wateja wake kadhaa ???
 

Forum statistics

Threads 1,295,168
Members 498,180
Posts 31,202,138
Top