Weru×2 /machame girls ?Wapiiiiii wala huwezi kuijua.
Kweli wale maustaadh walikuwa wanatulinda sana.Dah,walikuwa wanawaangalia kinoma,ni tofauti na walipokuwa wanakuja madent wa dini zingine wenyewe walikuwa na uhuru kidogo
Ni kweli mkuu, enzi za Burieta na jeshi lake la akina Sebastian Masawe, shoo, mkuburo, Lyaruu, Franc ilikua hatari sana[emoji3] [emoji3] [emoji3]Nilisoma pale mwaka 2004-2007 nadhan ilikuwa Ni sawa na jehanamu ndogo...ila kiukwel napakumbuka sanaaa
Magamba ndio home hahahaha chinzopeeeeMnanikumbusha magamba lushoto
Hakika ilikuwa balaa sana.
Nakumbuka kuna mwanafunzi alipoteza maisha.
Hahahahh 75 anafundisha shule daaah halafu yupo jf mzee wa dotcom huyu ataku anakimbilia 70 hivi [emoji23] [emoji23]Wewe nae umbea umekuzidi,wenzio tunapita kimya kimya wewe hadi uvunje ukimya.
Nilishtuka sana,75 ndio kazaliwa mama yangu.
Halafu mzee bado anaweza kutype na kuperuzi.
Yuko vizuri.
75 kazaliwa mama yako heeee[emoji15] jirani utakuwa mdunchu sana around 20sWewe nae umbea umekuzidi,wenzio tunapita kimya kimya wewe hadi uvunje ukimya.
Nilishtuka sana,75 ndio kazaliwa mama yangu.
Halafu mzee bado anaweza kutype na kuperuzi.
Yuko vizuri.
Tumeacha watoto wetu bafuni[emoji12]Mbona haujataja wapiga nyeto poleni sana mlio soma boys school mabafu yalipata shida sana
Iyunga bhana kwa sasa ni kama seminary tu nafikiri ubabe umepunguaNilikuwa natamani kujua story za iyunga,je huko nako kulikuwaje na sasa pakoje?
michepuo wanayofundisha iyunga?
kijana wangu amechaguliwa kujiunga ktk hiyo shule form one 2017.
[emoji119][emoji119][emoji28][emoji28][emoji28]kweli mwnywe nashangaa mtu anaequote thread ndefu hivoKama hizi za kwako za quote uzi mzima kwa maneno mawili
Ni kweli ni babu wa wajukuu 6 hivi ila bado nachapa kazi kama consultant wa UN , EU, WB kwa serikali zetu Africa na Asia kwenye mambo ya databases za performance management.Utakuwa babu wewe heheheh 75[emoji15] duuuh
Nicolaus karisha zimemfikia ucjal......c yle mpare?hahahhaha pamoja mkuuKati ya sehemu ambazo nimepita katika maisha yangu achilia mbali familia yangu na zikaniharibu completely na nimeshindwa kabisa kurecover ni pamoja na Lyamungo!.....Umenitonesha kidonda mkuu!......mwili mzima umetetemeka!.....Sidhani hata kama jela kuna mateso ya namna hiyo!!.....nakumbuka niliotaga rasta kipindi hicho!!......it looked like death for me at that time!!.........Kuna wanafunzi wawili walikuwa wanaitwa Nicolous Karisha pamoja na Emanuel Temu they saved me,Mungu awabariki popote walipo,they were real friends of me!
Ahsante kwa tusi lako ndiyo elimu yetu ya siku hizi.Mzee wa mwendo kasi huyo[emoji12]
Lakini Facebook anasema ana miaka 35 tena sharobaro la viguguti[emoji14] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ni kweli lakini niko fit naendelea kufundisha kwa namna nyingine.Hahahahh 75 anafundisha shule daaah halafu yupo jf mzee wa dotcom huyu ataku anakimbilia 70 hivi [emoji23] [emoji23]
Asante ila kazi ya mungu makosaNoooooo dah ,Poleni sana ndugu yangu sikutegemea kukutana na jibu la hivi
Mungu amlaze mahali pema peponi ,hakika kwa wema wake na upendo aliotuonyesha na kutulea kwa hekima Old Moshi siwezi kusahau