Nayakumbuka Mateso ya Lyamungo Sekondari

Nayakumbuka Mateso ya Lyamungo Sekondari

Kamanda kashatangulia mbele ya haki mwenzi wa tisa 23 mwaka huu
Noooooo dah ,Poleni sana ndugu yangu sikutegemea kukutana na jibu la hivi

Mungu amlaze mahali pema peponi ,hakika kwa wema wake na upendo aliotuonyesha na kutulea kwa hekima Old Moshi siwezi kusahau
 
...keleeeuwiiii aisee mmekuta shule tamu namna hii mamamammamamamaaaaaa...enzi hizo Lyasesco tunavaa suruali za kaki papaa...ni mwendo wa kilimo mwanzo mwishoooo, unaeza kata tamaa ukaona elimu haina umuhimu aisee...kilichonikimbiza hapo ni pale nilipougua apendex bila msaada wowote asee..nikatemana nao hah hah kipindi hiko ilikubidi uwe na roho ngumu ili uweze ku-master mazingira la sivyo unarudi home papaa...si mchezo
 
Daah , kaka hata mimi nilikuwepo . Nikiwa nasoma umbwe form 5 wakati huo. Kwakweli sitasahau. Usiambiwe kabisa. Aiseee? Mungu atusamehe na amrehemu mwenzetu aliyeuawa. Mungu amlaze mahali pema peponi. Amiin! Wadogo zetu waache kabisa ujinga huu, hauna faida
Kweli mkuu..! Ila yote yale yalikuwa sababu ya utoto tu
 
Nilisoma pale mwaka 2004-2007 nadhan ilikuwa Ni sawa na jehanamu ndogo...ila kiukwel napakumbuka sanaaa
 
Hahahahah Maelezo yako yanashahiana na shule nilisoma Mimi inaitwa iyunga technical IPO mbeya pale waulize watu Wa mbeya watakuambia kuhusu hostoria ya ile shule hasa ubabe wake dhidi ya shule za kata kalobe ,itende na Meta sekondari hahaha


Tulikuwa tunajipooza kwa loleza aka loz
Nilikuwa natamani kujua story za iyunga,je huko nako kulikuwaje na sasa pakoje?
michepuo wanayofundisha iyunga?
kijana wangu amechaguliwa kujiunga ktk hiyo shule form one 2017.
 
Wewe nae umbea umekuzidi,wenzio tunapita kimya kimya wewe hadi uvunje ukimya.
Nilishtuka sana,75 ndio kazaliwa mama yangu.
Halafu mzee bado anaweza kutype na kuperuzi.
Yuko vizuri.
Nasikia hata huko pm huwa anasumbua balaa![emoji1]
 
Daaa unenikumbusha mbali sana kwani nilisoma hapo Lyamungo kati ya mwaka 1991-1994 nilikuwa na kaa bweni la Amri Abeid na uongozi wa wanafunzi wakati huo ulikuwa wa kinyama sana ukiongozwa na kiranje wa ulinzi Machupa alikuwa katili sana tulikuwa tunapigwa kwa waya za umeme wee acha tu
 
Daaa unenikumbusha mbali sana kwani nilisoma hapo Lyamungo kati ya mwaka 1991-1994 nilikuwa na kaa bweni la Amri Abeid na uongozi wa wanafunzi wakati huo ulikuwa wa kinyama sana ukiongozwa na kiranje wa ulinzi Machupa alikuwa katili sana tulikuwa tunapigwa kwa waya za umeme wee acha tu
Mtafute Machupa ukamng'oe hata jino sasa hivi atakuwa ameshajizeekea
 
Kati ya sehemu ambazo nimepita katika maisha yangu achilia mbali familia yangu na zikaniharibu completely na nimeshindwa kabisa kurecover ni pamoja na Lyamungo!.....Umenitonesha kidonda mkuu!......mwili mzima umetetemeka!.....Sidhani hata kama jela kuna mateso ya namna hiyo!!.....nakumbuka niliotaga rasta kipindi hicho!!......it looked like death for me at that time!!.........Kuna wanafunzi wawili walikuwa wanaitwa Nicolous Karisha pamoja na Emanuel Temu they saved me,Mungu awabariki popote walipo,they were real friends of me!
 
Wewe nae umbea umekuzidi,wenzio tunapita kimya kimya wewe hadi uvunje ukimya.
Nilishtuka sana,75 ndio kazaliwa mama yangu.
Halafu mzee bado anaweza kutype na kuperuzi.
Yuko vizuri.
Kumbe Nifah wewe ni kiddo eeeh[emoji15]
 
Ndio chama langu nimemaliza hapo miaka minne iliyopita
 
Nyie wote ni watoto wa juzi. Shule ilikuwa ya kiume zaidi mwaka 1990 hadi 1995 wakati huo headmaster ni Swai
 
Nimesoma maeneo ya jirani na Lyamungo,hakika mtoa mada umenikumbusha mbali sana.

Tulikuwa tunakuja sana kila jumamosi kupata da'awa kutoka kwa maustaadh wa Lyamungo,walikuwa wanatupikia vizuriiiiii wali maharage
Hahahaaaaaa

Yote uliyoyasema ni kweli kabisa.
I miss those days
Dah,walikuwa wanawaangalia kinoma,ni tofauti na walipokuwa wanakuja madent wa dini zingine wenyewe walikuwa na uhuru kidogo
 
Back
Top Bottom