Mwambie achukue mafuta taa afute juu kwenye hiyo screen ya cm maandishi anayotaka yatafutika[emoji125] [emoji125] [emoji125]Muombe akutumie screenshot original ambayo hajaiedit, lakini kufuta hyo rangi usome kilichofichwa hapo utakesha
Sure ,kwa design hii nchi ya viwanda hatutakuja pata kamweMawazo hayo ni ya mtu wa kijijini
Haiwezekani!..whatsapp kanitumia chat fulani ila ka hide maneno kwa ku shade rangi
Ingewezekana kama ungetumiwa psd ya hio picha na sio picha yenyewe.ok niimejaribu kwa photoshop nimechemka