Leejay49
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 19,722
- 62,689
salamu ya nini tena,,,apite hivi moja kwa mojaFuta namba yake, futa picha zake ,futa old convo zake, mblock insta,wasaap,FB etc etc
Acha mazoea nae zaidi ya salamu tu,
salamu ya nini tena,,,apite hivi moja kwa mojaFuta namba yake, futa picha zake ,futa old convo zake, mblock insta,wasaap,FB etc etc
Acha mazoea nae zaidi ya salamu tu,
🤣👋Akinipata mimi kila kitu atasahau, ntamfanya amuone ex wake nyang'au.../
Penzi likinoga haliwezi kuwa jau, hata nikimpa boga ataona nimempa pilau.../
you can't be serious 😂😂😂😂🤦♀️Kupatikana kwa mwezi😀 aka lunar eclipse
PoleSwala la mapenzi jaman ni zito sana, mi sijaoa ila juzi tu hapa bimdada kanpiga kibuti huezi amini napata shida kula leo siku ya 5.
Tunatofautiana katika kutunza kumbukumbu ya mambo ya watu tuliowapenda, Jipe Muda, yote unayoshauriwa ni mazuri ila yanataka MUDA, hata usipofanya chochote baada ya MUDA utasahau kabisa.
huko alipo anakula na anaongeza uzito mwilini, wewe unashinda na njaa..?? kuwa seriousSwala la mapenzi jaman ni zito sana, mi sijaoa ila juzi tu hapa bimdada kanpiga kibuti huezi amini napata shida kula leo siku ya 5.
Tunatofautiana katika kutunza kumbukumbu ya mambo ya watu tuliowapenda, Jipe Muda, yote unayoshauriwa ni mazuri ila yanataka MUDA, hata usipofanya chochote baada ya MUDA utasahau kabisa.
Mimi mwenyewe bado nakukumbuka sana na nashindwa kumuvuoniNahitaji kusahau moment zote za nyuma, nifanyaje niweze kusahau kila kitu kuhusu mahusiano ya nyuma (ndoa)?
teh teh teh nimevimbiwa ugaliyou can't be serious 😂😂😂😂🤦♀️
ExactlyAs a man, najaribu kutafakari kwa mfano huyu dada akifuata huu ushauri wa kutafta njemba ingine ili amsahau jamaa ake, ndo mwanaume unajikuta una date nae hyo emotional baggage unayoenda ku deal nayo kama hauko vizuri mentally na emotionally na wewe pia unaharibikiwa.
I think the best option ingekua tumshauri on how to heal kabisa from this trauma before hajaanza ku deal na wanaume wengine maana pasipo kujua atajikuta anawabebesha mizigo mikubwa ambayo ot may lead to many more problems.
unakula ugali na bisi😳, au me ndo sioni vizuri 😅teh teh teh nimevimbiwa ugaliView attachment 2631207
Hawezi kuwa na memories za mtu ambae hakumpenda na kumjali. Atulie dawa inaingia[emoji3525]
wewe ni KICHAAA 😂Dawa ya mapenzi ni mapenzi, dawa ya mwanaume ni mwanaume mwenzie....pendeza, jipodoe podo....zile nguo za sikukuu zivae kila siku.....kuwa msafiii, punguza makorokoro ndani.....jitoe out, anza kudate, tena huyo utayempata mpe yote....vingine usivibanie🤣🤣
Usiposahau njoo nikupeleke Kwa mtaalamu tukaangalizie😜
yani we jamaa haa😅, huoni hata huruma jamaniHawezi kuwa na memories za mtu ambae hakumpenda na kumjali. Atulie dawa inaingia
🤣 tatizo unatumia simu ya bei rahisiunakula ugali na bisi😳, au me ndo sioni vizuri 😅
How sure are you?🤦♀️Hawezi kuwa na memories za mtu ambae hakumpenda na kumjali. Atulie dawa inaingia
ni nini hicho pembeni kama wali.... mi mshamba 😂teh teh teh nimevimbiwa ugaliView attachment 2631207
sikuona vizuri nikajua popcorn ndomana nlishangaa,eti simu ya bei rahisi, unahis nliyenae saiz mchovu kama wewe dear ex😏🤣 tatizo unatumia simu ya bei rahisi
Nakula ugali na mashed eggs😀
Mtajie na huyo mwamba kabisa dada😁😁Tatufa mwamba akupende vizuri, usipende kukaa pekeako utasahau tuu
Au kuna ile wanasema unaandika jina la muhisima kwenye toilet paper then unaiflash chooni (sina uhakika niliisooma tu)