Nawezaje kuanza maisha upya

Nawezaje kuanza maisha upya

Mkuu Dodoma ulikuwa unafanya kazi gani ,umesoma umefanya Kazi Dodoma miaka 3 ,unafamilia na mtoto ....

Je wanajua kama saizii upo Kwa MTU umejiweka ?

Hio Kazi uliyokuwa unafanya dodoma ukaacha Si ufate pesa nssf uanzishe mtaji ...Tena serikalin kabisa umeachaje Kazi serikali saizii uko na shamba boy [emoji23]

Au umepewa Kazi ya kumchunguza Huyo Mzee Askari na familia yake [emoji23]
Hawezi kunichunguza mm akang'amua chochote mana mm mwenyew kitengo
 
Asante Kwa ushauri. Toka nifanye maamzi haya mawazo ya degree nimeshafungia kabatini na hata sipendi kuwaaambia watu. Niponipo tu, nimepigka vizuri tu na maisha jeuri yote imeniisha
Good
It's a lesson sawa eeeh
Wala usi jutie kitu maisha yanatufundisha mengi Sana mostly in a very hard way,
 
Mkuu Dodoma ulikuwa unafanya kazi gani ,umesoma umefanya Kazi Dodoma miaka 3 ,unafamilia na mtoto ....

Je wanajua kama saizii upo Kwa MTU umejiweka ?

Hio Kazi uliyokuwa unafanya dodoma ukaacha Si ufate pesa nssf uanzishe mtaji ...Tena serikalin kabisa umeachaje Kazi serikali saizii uko na shamba boy [emoji23]

Au umepewa Kazi ya kumchunguza Huyo Mzee Askari na familia yake [emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]ooooooh mbavu zangu.
 
Mkuu Dodoma ulikuwa unafanya kazi gani ,umesoma umefanya Kazi Dodoma miaka 3 ,unafamilia na mtoto ....

Je wanajua kama saizii upo Kwa MTU umejiweka ?

Hio Kazi uliyokuwa unafanya dodoma ukaacha Si ufate pesa nssf uanzishe mtaji ...Tena serikalin kabisa umeachaje Kazi serikali saizii uko na shamba boy [emoji23]

Au umepewa Kazi ya kumchunguza Huyo Mzee Askari na familia yake [emoji23]
Duh kumbe alikuwa anakazi ya serikali kbsa
 
Hua najiuliza tu, wat if huyo mshua na yeye yuko JF?

ANyway, ntakupa trick yangu kwa maeneo mapya. Kwanza tafta duka hasa la mangi, pendelea kushinda hapo kwa mida flan af uwe unasepa. Pia nunua hata kakitu every once in a while.
Dukani ndo sehem ambapo watu wengi wanazungukia, na mangi hua anajua almost wana kitaa wote. Ukiwa pale ul get to know people na stori mbili tatu. Hapo ndo pa kuanzia kupata connection
 
Sema kama sio muongeaji, ni ngumu sana ku force stories, ni ngumu sana Naandika kwa uzoefu...

Sijui uanzie wapi, ila kwa ufupi hapo ni ugenini, Jitahidi sana, najua ni ngumu..
Ukimya sana utawapa mashaka, kumbuka wao hawajui kama ndivyo ulivyo.
Vipi kama alichosema hapo akamweleza huyu mzee aliyemuhifadhi?

Kama siku ya kwanza aliweza kuisoma akili yake akamwamini akampa hifadhi huyu huyu ndiye awe key yake amweleze tu ukweli namna akili yake ilivyovurugika kiasi imekuwa unstable then amuombe ushauri nini afanye,may be huyu mzee akaingia huruma akarejea kwa hao vijana wake wanaoishi nje ya mkoa akawataka washauri ila wakaenda mbali zaidi kumpa idea ya kufanya.

Ukweli siku zote huwa mzuri ameshajitoa muhanga anataka aanze upya awe tu mkweli kwa wenyeji wake hii itamsaidia pia mleta mada kwa imani yako yoyote unayoiamini usimsahau Mungu wako unayemuamini muombe akuongoze namna anavyoona inafaa.
 
Kwanza hongera kuthubutu. Mimi senti ninayo si haba, natamani uthubutu wako wakuhama mji niwe nao, nikatengeneza mazingira pia nje ya dar.
Maisha ni yale yale, kupanga ni kuchagua, Tafuta mchongo bila kupepesa macho kama mji ulotaka endelea na maisha. Hmna kuwa shamba boy toka hapo ingia town kama ni 15 mins drive sio mbali ingia town pambana.
 
Vipi kama alichosema hapo akamweleza huyu mzee aliyemuhifadhi?

Kama siku ya kwanza aliweza kuisoma akili yake akamwamini akampa hifadhi huyu huyu ndiye awe key yake amweleze tu ukweli namna akili yake ilivyovurugika kiasi imekuwa unstable then amuombe ushauri nini afanye,may be huyu mzee akaingia huruma akarejea kwa hao vijana wake wanaoishi nje ya mkoa akawataka washauri ila wakaenda mbali zaidi kumpa idea ya kufanya.

Ukweli siku zote huwa mzuri ameshajitoa muhanga anataka aanze upya awe tu mkweli kwa wenyeji wake hii itamsaidia pia mleta mada kwa imani yako yoyote unayoiamini usimsahau Mungu wako unayemuamini muombe akuongoze namna anavyoona inafaa.
Mgalatia mambo vp
 
Asante mkuu. Mzee pia anafanya business za mazao , na hapo home Kuna store, magari yanashusha mazao mara nyingi, nimekua najiongeza sana kubeba na kupangilia magunia. Jioni unala mgongo hoi
Utafanikiwa,endelea kujituma upo ktk position nzuri ya kusogea lakini inahitaji utumike sana na inahitajika uvumilivu na utulivu mkubwa wa akili,kupitia juhudi ndogo ndogo kama hizi ndipo utaonekana na kuaminika zaidi.

Hii dunia ina changamoto sana wote tunabahatisha hatujui hivi tulivyo navyo tutaamka navyo kesho au vitakuwa vimeondoka same kwa asiyekuwa na kitu hajui kesho atapata nini so muhimizo uwe kwenye nidhamu,tukiaminiwa tujiaminishe kile tumeandikiwa mwisho kitakuja.

Good luck.
 
Back
Top Bottom