Naweza kuhifadhi Bank vyeti vyangu?

Naweza kuhifadhi Bank vyeti vyangu?

Ni kama hivyo hapo juu swali lilivyo.

1.Je naweza kufungua Acardemic certificate nikahifadhi kwa usalama vyeti vyangu vya o-level na A-level.


2.Nasikia kuna a/c ambayo unaweza kufungua na kuhifadhia nyaraka kama vile hati za nyumba na viwanja ?

Natanguliza shukrani.

Mkuu kama unaweza kumudu gharama za ''fireproof shelf'' nunua ujitunzie mwenyewe kwako.
 
Hahahahaha! Tatizo lako jamaa angu suala la moto unalichukua kama linatokea kila siku. Kwa hiyo unadhani mateler wakimalza kazi jioni izo hela huwa wanaziacha exposed? Sifanyi kaz benki ila kwa uelewa wng mfano benki znapofungwa labda usiku ukatokea moto umuhimu wa hizo shelf ndo utachukua nafasi lakini kama moto utatokea muda wa kazi hela ambazo hazimo ktk shelf atakochoweza kuokoa teller ndo icho icho make uhai ndo wa muhimu sasa moto umelpuka hata kama ww ni teller sidhani kama utakimbiza hela kwny shelf badala ya kujiokoa ww.

Hahaaaa sasa hapo ndipo nilipokuwa nataka unijibu.. kuwa not 100% kuwa pesa zinaweza zisiungue bank anything can happen. Kama hiyo ishu niliyoiuliza hapo, so hatari ni hatari tu haina mahali.
 
Safe box zipo kuhifadhi anything provided ni vyako kihalali
 
Unaweza... fuatilia post zangu hapo juu.. ila huduma hii cku hizi bank nyingi hawana coz ni kama inapitwa na wakati.. kwa bank chache wenye hyo huduma inapatikana matawi machache sana.. esp matawi makubwa Dar,Mwanza,Arusha..
kaulize


shukrani mkuu.
 
Watanzania ndiyo binadamu pekee duniani anaye hangaika na vyeti,kuna makampuni mengi makubwa hayataki kuona vyeti yanataka experience,haya mambo ya kuabudu vyeti yanaturudisha nyuma sana

Ndio maana ya kuleta mada hii.
 
Bado unatunzia vitu na bi mkubwa?

Na wasio na mama zao?

Bahati mbaya kwangu mama katangulia mbele za haki.

Hofu ni kupotea au kuungua moto na nchi yetu wanathamini vyeti na hata ukienda baraza hutengenezewi vingine.
 
Wewe endelea kufikiri ila ujue mimi nina waza mbali zaidi yako,lengo hapa ni kumsaidia mwenzetu.Kama mtu ameshindwa kutunza vyeti atawezaje kumtunza mke? ndo maana nasema wakati vyeti anataka akatunze benki mimi niko tayari kumtunzia mkewe au kama na wewe unahitaji kutunzwa nakukaribisha nyumbani nitakutunza vizuri tu dada.

Asante mkuu kwa jibu lako ingawa bado sijaoa.

Kwa nini tunatunza pesa bank na wake zetu hatuwapeleki banka kutunzwa ......
 
watu wengi wapumbavu wanakimbilia tu kujibu kwa kujifanya wanajua kila kitu. Muanzisha maada ameomba information. Kama hujui kaa kimya sio kuongea ungesee wako maza fanta. Mnaniboa sana mbwiga nyie .Angetaka cheti kitunzwe na mama yake asingewauliza fisi maaluni nyieee

Freelancer mungu akubariki
 
Last edited by a moderator:
Du binafsi sikuhz sipendi kuchangia maada humu kwan baadhi ya wachangiaji wa siku hzi ni kama vichaa! hivi mleta maada kaleta jambo gani baya? halafu mtu unajifanya unaakili eti one ya 7,3 hvyo eti hupaswi kutnza vyeti mahali salam na siku ukipotez unakuja kuomba msaada!

Dr.Mwakabanje umenena Tanzania tunatatizo kubwa sana .Mungu akubariki sana
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kama unaweza kumudu gharama za ''fireproof shelf'' nunua ujitunzie mwenyewe kwako.

sifahamu matumizi ,sijuwi wapi naweza kuipata na shilingi ngapi ??

Nisaidie kujua mahali zinauzwa hata na bei zake.
 
Toka kwenye blanketi la utoto wa mama Wewe umeshakuwa mtu mzima sasa! Sidhani kama kuna kosa kutunziwa vyeti na benki! Huko undo kwenye usalama zaidi kuliko mama yako!

kutunziwa vyeti ni utoto??
Najifahamu mimi ni msahaulifu,
lbd km huzijui adha za kupoteza vyeti
utaenda pale aridhi,hadi walinzi wanakuzoea km mtumishi wa pale,mara magazetini,mara mahakamani,mara uliposoma,sasa asume kuanzia primary hadi adv umesomea mikoa mitatu tofaut
 
watu wengi wapumbavu wanakimbilia tu kujibu kwa kujifanya wanajua kila kitu. Muanzisha maada ameomba information. Kama hujui kaa kimya sio kuongea ungesee wako maza fanta. Mnaniboa sana mbwiga nyie .Angetaka cheti kitunzwe na mama yake asingewauliza fisi maaluni nyieee

matusi ndo mwisho wako wa kufkiri?
Umekulia mtaa gani?
 
kutunziwa vyeti ni utoto??
Najifahamu mimi ni msahaulifu,
lbd km huzijui adha za kupoteza vyeti
utaenda pale aridhi,hadi walinzi wanakuzoea km mtumishi wa pale,mara magazetini,mara mahakamani,mara uliposoma,sasa asume kuanzia primary hadi adv umesomea mikoa mitatu tofaut

Hujapata kazi na huna vyeti kwa hapa Bongo c ndio basi tena .

Kama wenye vyeti na wanahangaika kupata ajira .

Na sie tusio na baba wakubwa au wadogo kwenye system si ndio itakua imekula kwako.
 
Hujapata kazi na huna vyeti kwa hapa Bongo c ndio basi tena .

Kama wenye vyeti na wanahangaika kupata ajira .

Na sie tusio na baba wakubwa au wadogo kwenye system si ndio itakua imekula kwako.

usipokuwa na cheti bongo hii,ni sawa sawa na mkware
 
Unaweza... fuatilia post zangu hapo juu.. ila huduma hii cku hizi bank nyingi hawana coz ni kama inapitwa na wakati.. kwa bank chache wenye hyo huduma inapatikana matawi machache sana.. esp matawi makubwa Dar,Mwanza,Arusha..
kaulize

Pengine tunaongeza yasiyo muhimu badala ya kumsaidi aswali mleta mada.
  • Tanzania tuko nyuma katika hili, maana bank nimpango mzima na kamili.
  • Mataifa yaliyoendelea huko ndiko kwenye usalama zaidi
  • Licha ya kutunza documents humo, wengine hutumia pia kutunza pesa zao ili zibaki zilivyo kuliko zikiwa kwenye account ya bank kuna kodi na makato.
  • Mie ni mmoja ninayetumia utaratibuhuo wa kuhifadhi documents bank
 
Nilikuwa sijui kuwa mbali na fedha hata vyeti waweza kutunza bank!?

Ningependa kufahamishwa utaratibu pamoja na gharama na ikitokea upotevu au misplaced inakuwaje? Kuna 'interest' au ...nk.
 
Back
Top Bottom