Naweza kuhifadhi Bank vyeti vyangu?

Naweza kuhifadhi Bank vyeti vyangu?

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Posts
3,716
Reaction score
2,220
Ni kama hivyo hapo juu swali lilivyo.

1.Je naweza kufungua Acardemic certificate nikahifadhi kwa usalama vyeti vyangu vya o-level na A-level.


2.Nasikia kuna a/c ambayo unaweza kufungua na kuhifadhia nyaraka kama vile hati za nyumba na viwanja ?

Natanguliza shukrani.
 
Inawezekana ipo section Katika benki karibia zote ambapo waweza kuhifadhi nyaraka zako muhimu kama hati za viwanja,wosia nk.Pia Vito vya thamani kama dhahabu,almas nk
 
Nina wasiwasi na grades zilizopo kwenye hivyo vyeti.

Hivi fikiria mtu una A=7 ambayo inakupa I: 7 kwa O Level

Kisha una A=3 ambayo inakupa I: 3 kwa A Level
Harafu bado kutunza vyeti vyako inakupa taabu!!! Nimeshangaa.

Nimetumia grading System ya zamani achana na hizi za siku hizi zilizopo chini ya BRN.
Lakini pia huitaji kuwa na point hizo ili kuwa na uwezo wa kufikiri vizuri jinsi ya kuhifadhi vyeti/ Nyaraka zako muhimu.
 
Pesa utunziwe
na vyeti???
Ushauri
mzazi wako hasa mama,anaweza kukutunzia vizuri.
Mimi vyeti vyangu vyote anavyo Bi.mkubwa yaani ni zaidi ya bank,
mi nimebaki na kopy tuu.

yani wewe umefanya kama mimi..
 
Sanduku bubu ndo mpango mzima...chimbia ardhini kunako mnyumba
 
Nina wasiwasi na grades zilizopo kwenye hivyo vyeti.

Hivi fikiria mtu una A=7 ambayo inakupa I: 7 kwa O Level

Kisha una A=3 ambayo inakupa I: 3 kwa A Level
Harafu bado kutunza vyeti vyako inakupa taabu!!! Nimeshangaa.

Nimetumia grading System ya zamani achana na hizi za siku hizi zilizopo chini ya BRN.
Lakini pia huitaji kuwa na point hizo ili kuwa na uwezo wa kufikiri vizuri jinsi ya kuhifadhi vyeti/ Nyaraka zako muhimu.

Mtu kua na utaratibu fulani haimaanishi utaratibu mwingine umemshinda.. ni katika kutafuta njia bora zaidi na salama.. kwani matajiri wanashindwa kuweka hela zao majumbani wakachimbia safe sakafuni?
 
ukitwa kwa intavyuu unainenda bank ku withdraw! nimeipenda hii kwakweli
 
Inawezekana ipo section Katika benki karibia zote ambapo waweza kuhifadhi nyaraka zako muhimu kama hati za viwanja,wosia nk.Pia Vito vya thamani kama dhahabu,almas nk

Hii ni inaitwa safe custody... unajaza request form unalipia unapewa locker lako na funguo yako pair nyingine inabaki bank coz hutoingia alone lazma uingie na ofisa wa bank ambae nae hawez fungua peke yake
 
Ni kama hivyo hapo juu swali lilivyo.

1.Je naweza kufungua Acardemic certificate nikahifadhi kwa usalama vyeti vyangu vya o-level na A-level.


2.Nasikia kuna a/c ambayo unaweza kufungua na kuhifadhia nyaraka kama vile hati za nyumba na viwanja ?

Natanguliza shukrani.

Unaweza... fuatilia post zangu hapo juu.. ila huduma hii cku hizi bank nyingi hawana coz ni kama inapitwa na wakati.. kwa bank chache wenye hyo huduma inapatikana matawi machache sana.. esp matawi makubwa Dar,Mwanza,Arusha..
kaulize
 
Watanzania ndiyo binadamu pekee duniani anaye hangaika na vyeti,kuna makampuni mengi makubwa hayataki kuona vyeti yanataka experience,haya mambo ya kuabudu vyeti yanaturudisha nyuma sana
 
Bado unatunzia vitu na bi mkubwa?

Na wasio na mama zao?

Pesa utunziwe
na vyeti???
Ushauri
mzazi wako hasa mama,anaweza kukutunzia vizuri.
Mimi vyeti vyangu vyote anavyo Bi.mkubwa yaani ni zaidi ya bank,
mi nimebaki na kopy tuu.
 
Mada inahusu vyeti!ni hatari sana kuwa na wafinyu wa kufikiri ktk nchi

Wewe endelea kufikiri ila ujue mimi nina waza mbali zaidi yako,lengo hapa ni kumsaidia mwenzetu.Kama mtu ameshindwa kutunza vyeti atawezaje kumtunza mke? ndo maana nasema wakati vyeti anataka akatunze benki mimi niko tayari kumtunzia mkewe au kama na wewe unahitaji kutunzwa nakukaribisha nyumbani nitakutunza vizuri tu dada.
 
Back
Top Bottom