Naweka picha yangu ya ukweli kwenye avatar

Naweka picha yangu ya ukweli kwenye avatar

Mbona umechelewa sana? mie mwenzio nimehsaiweka yangu toka zamani.Nalog off
 
Hongera sana.

Lakini isije kuwa kama ya yule Mbunge wetu ambae kaweka picha ya ukweli lakini nywele si za ukweli, za bandia.
Nani huyo, Makinda? Lakini heri za bandia zinazoonekana kuliko zinazofichwa kwa hijabu, kwani hatujui ni za ukweli au bandia !!
 
hv jamani kuna ubaya mtu akiweka picha yake ya ukweli ? tuwe real jamani mimi naweka kwenye profile yangu leo sidaiwi na mtu wala simuogopi mtunimechoka kuishi kifekifeki ila mkiniona msishtuke jinsia ndo iyo iyo

Hakuna ubaya mie nimeona picha moja kwenye avatar nadhani namfahamu muhusika. Ni mwanaume na nimeiangalia sana hiyo avatar na nadhani ni yeye lakini sijamshtua bado.
 
Weka shosti wakati wa kusasambura ushafika! weka nianzae kukupaisha mrembo wangu. lol
 
ata mimi jinsia unayotumia htmu nilishagundua sio yenyewe kwahiyo sitashtuka.
 
Uhuru wa mwandishi asilidhuru tabaka tawala.
Bibie usinidhuru maana mie ndo tabaka tawala
Ukitishia makoloni yangu nakugecha gecha

utakuwa umefanya jambo zuri sana!
Lakini itakufanya usiwe huru.
 
Sasa sie ambao tukipita hospital watoto wanalia tufanyeje? Mbona mwataka kutunyanyapaa na sura zenu?
Nikiweka yangu lazima jf i-crash kwa mwezi mzima, nishikilieni kabla sijaamua kuiweka.
 
Weka mwaya. Mbona fb umeweka za ukweli? Ooops, sorry sio wewe nimekufananisha.
 
"Naweka picha yangu ya kweli kwenye avatar" ... Watu hawajakulewa kabisa ... Kuwa huna maana hayo matamshi.... ila ... Michango yao inayoendelea kwa wingi inafanya Chi-Chat nzuri sanaaaaa.....!! Lol
 
Back
Top Bottom