Nawapenda sana!!!


feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
habari ya asubuhi! napendaa kuchukua fursa hii kuwatakieni weekend njema, leo kiukweli wekend imeanza fresh,kwani ni mwisho wa mwezi ,mvua za kijiubaridi kizuuuri(kwa wakazi wa dsm hususan,achiliambali foleni na matope) tutakutana maeneo flani jion hope so! mkue na kazi njema wana jf na mapumziko mema! NAWAPENDA WOOOTE!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,441
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,441 2,369 280
me luv u 2_feis buku,...wish u all da best
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
habari ya asubuhi! napendaa kuchukua fursa hii kuwatakieni weekend njema, leo kiukweli wekend imeanza fresh,kwani ni mwisho wa mwezi ,mvua za kijiubaridi kizuuuri(kwa wakazi wa dsm hususan,achiliambali foleni na matope) tutakutana maeneo flani jion hope so! mkue na kazi njema wana jf na mapumziko mema! NAWAPENDA WOOOTE!
Thanxs Feis buku......I love u you too, have a nice weekend..
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
habari ya asubuhi! napendaa kuchukua fursa hii kuwatakieni weekend njema, leo kiukweli wekend imeanza fresh,kwani ni mwisho wa mwezi ,mvua za kijiubaridi kizuuuri(kwa wakazi wa dsm hususan,achiliambali foleni na matope) tutakutana maeneo flani jion hope so! mkue na kazi njema wana jf na mapumziko mema! NAWAPENDA WOOOTE!
Nakupenda pia feis, na yangu imeanza vizuri na mshukuru mungu,have nice time dia.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Much love............ kunywa ila usilewe papasa ila usitomase,,,, lala ila usisinzie....... make ua wekend great
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,058
Likes
403
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,058 403 180
FEIS............. Nisalimie mwalimu wako
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Thanx fb, have a nice weekend too!
 
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,131
Likes
35
Points
145
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,131 35 145
tehe tehe, Thanx God its Friday. Happy weekend fb @all, tukutane pare pareeeeee
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Nakupenda pia feis, na yangu imeanza vizuri na mshukuru mungu,have nice time dia.
nipe taarifa @cantalisia imeanzaje vizuri shost au umeahidiwa kivits! kua makini na izi ahadi za hawa wavaa suruali!!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
tehe tehe, Thanx God its Friday. Happy weekend fb @all, tukutane pare pareeeeee
be baled @Bombu!! pale pa siku zote panauzwa kitizzzzzzzzz(kitimoto) wengine humu hawatumi (wasiojua utamu usiwaambie utamu!)
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,151