NnyaMbwate
JF-Expert Member
- Nov 3, 2010
- 1,678
- 1,204
Mbona makorokocho????
Hii kitu nyepesi sana hasa ukiwa na stimu kichwani...
chezea maths ww!utalowa mwenyewe.
Du!, mwanangu sisi wengine umetutoa kapa mbaya!.
Du!, mwanangu sisi wengine umetutoa kapa mbaya!.
we subiri tu nideal na hizi Differential Equations halafu baadae utasahihisha
hahahaaaaa mkuu donlucchese nipo tight kidogo ningekushushia mavitu mpaka uchoke chezea mimi weweeeee!Haha solve lolote la order three hapo!
hahahaaaaaaa,nahisi peni imeisha wino ameenda azima nchi jirani,ngoja tumuongezee muda...Lol!haujamaliza kusolve tu!!!!!!!!
haujamaliza kusolve tu!!!!!!!!
kiukweli hizo hesabu sijawahi kuziona
mkuu ni differentials hizi, PURE MATHEMATICSkiukweli hizo hesabu sijawahi kuziona
hahaha mkuu take all the time you can!hahahaaaaa mkuu donlucchese nipo tight kidogo ningekushushia mavitu mpaka uchoke chezea mimi weweeeee!
hahaha mi mwenyewe kilaza, lol! af mpe sister hongera jamani!Subiri ntafute kalamu na karatasi....
Alafu majibu unayajua lakini isijekua wajifanya ticha apa kumbe mahesabu yenyewe huna😛😛😛😛