Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Kwema huko?? " Tafiti zina onyesha mwanamke mweusi au mwenye rangi nyeusi ana mvuto wa ajabu kuliko mwanamke mwenye rangi nyeupe wakiwa utupu / Wakiwa uchi.

Binafsi rangi nyeusi zina ni vuruga vibaya sana.

Kama ndo hivyo basi
carolite zingekuwa haziuziki
huko kwenye maduka ya mikorogo
mkuu tafakari na upya...
 
Mnatuchanganya kwakweli, tukiwa weusi mwapenda white
tukiingia garama za carolight na maji yake mwapenda black
ehuuuu.....
 
kawaida mweusi anakuwa na rangi mbili miguuni mweus, lakini kila unapozidi kupanda rangi inzidi kubadirika na kuwa na weupe frani wa kung'aa mpaka unapofiki chumvini mzee hoi

😂😂😂😂😂😂😂jamaniiiii khaaa
 
Mwenye uzi anazungumzia uhusiano wa rangi ya mtu na kunoga kwa yale mambo yetu. Kwani pamoja na kuvutiwa na rangi yako hawajawahi kusema kuwa kaleee.. kaleee.. kaaaa ka..mchezo nako katamu kwako..!!?? Samahani lakini!!

hv kweli eeeh mmmh cjui lakin...............ila mi ni mweusi naona wanaume wengi wanasema wanapenda rang yangu sijui kweli......:glasses-nerdy:
 
Back
Top Bottom