mweupe ndo anamvuto asikwambie m2.
Nyie ndo mnasababisha wadada wajikoboe..
Weupe wa natural ni mzuri sana
mweupe ndo anamvuto asikwambie m2.
hv kweli eeeh mmmh cjui lakin...............ila mi ni mweusi naona wanaume wengi wanasema wanapenda rang yangu sijui kweli......:glasses-nerdy:
Kwema huko?? " Tafiti zina onyesha mwanamke mweusi au mwenye rangi nyeusi ana mvuto wa ajabu kuliko mwanamke mwenye rangi nyeupe wakiwa utupu / Wakiwa uchi.
Binafsi rangi nyeusi zina ni vuruga vibaya sana.
kawaida mweusi anakuwa na rangi mbili miguuni mweus, lakini kila unapozidi kupanda rangi inzidi kubadirika na kuwa na weupe frani wa kung'aa mpaka unapofiki chumvini mzee hoi
Jumapili ni cku ya kwenda kanisani, panga j'mosi yoyote ya mbele yake.
hv kweli eeeh mmmh cjui lakin...............ila mi ni mweusi naona wanaume wengi wanasema wanapenda rang yangu sijui kweli......:glasses-nerdy:
Basi huna haja ya utafiti.
nahisi kucheka kwa hii maneno yako hizo nguvu nyingi unazozitumia ni kwenye kuvuta hisia au kitu gani ? magombe junior
hahaha hisia ndio,,yan inabid nimuwazie x wangu mweupe ndo mambo yaende,,asa c mateso ayo
Haya ninayo, utafiti kama huu hauitaji papara na haraka, chungulia PM, nimeshakufuata huko.
hahaha hisia ndio,,yan inabid nimuwazie x wangu mweupe ndo mambo yaende,,asa c mateso ayo
Why ulikuwa nae if huna hisia nae?
Jamani pole! furahia wakati wako kwa kuwa na mtu ambaye unamfurahia usijalimishe kwa sababu kakufanyia jambo au sijui yupoje pole kakito
Pm ndio wapi? Na panahusikaje na huo utafiti?
hahaha hisia ndio,,yan inabid nimuwazie x wangu mweupe ndo mambo yaende,,asa c mateso ayo