Usedcountrynewpipo
JF-Expert Member
- Aug 1, 2012
- 3,636
- 2,734
Duh! Yan wewe na mimi hatuwezi gombania mwanamke! Me napenda wale wengine wale! Mweusi labda itokee tu!
Duh! Yan wewe na mimi hatuwezi gombania mwanamke! Me napenda wale wengine wale! Mweusi labda itokee tu!
Yummie unacheka nn sasa?Hahahahahahahahaha
Yummie unacheka nn sasa?
Anaunguluma kama fiati inapanda mlimapata picha mpo old trafford hivi unaweza kuimagine analalamika vipi akikaribia kufunga goli ikiwa sauti yake nzito??
yan acha mumy yummie huwa ujanja wangu unaishia hapo. akipita mwenye nalo natoa jicho had watu wakaribu wananishtukiaUlivyoelezea udhaifu wako tu