Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Duu hiyo namba moja ni ukweli mtupu.Nimeonja rangi zote lakini now nimeamua nitulie na black buity wangu.Watoto weusi watamu sana.
 
black women rock!!
 

Attachments

  • 1445161828941.jpg
    1445161828941.jpg
    19.2 KB · Views: 272
  • 1445161892641.jpg
    1445161892641.jpg
    71.6 KB · Views: 274
Ila kwa dunia ya sasa wanawake weusi wameadimika sana yani kila mwanamke unaekutana nae njiani ni mweupe
 
me sinaga rangi maana kuna muda napenda weusi kuna mud napenda weupe, yoyote yule atakae katiza kweny pori langu natafuna
 
Back
Top Bottom