Navutiwa sana na mwanamke mweusi

Navutiwa sana na mwanamke mweusi

kaaah???.... inamaana hao watafiti walikuwa wanawavua nguo jamen? mmmh+
 
Oooooh!! Sasa mbona mie cheupe peeeeee!

Utafiti unafanyika kwa wote, weupe na weusi, ni baada ya kuchakata data ndo utajua weupe ni % ngapi na weusi ni % ngapi, then ndo unakuja na conclusion! sawa atoto?.
 
Kila mwanamke akivua nguo ana mvuto wake wakipekee na mvuto huo inategemea na mtazamaji anapendelea nn
 
Kwema huko?? " Tafiti zina onyesha mwanamke mweusi au mwenye rangi nyeusi ana mvuto wa ajabu kuliko mwanamke mwenye rangi nyeupe wakiwa utupu / Wakiwa uchi.

Binafsi rangi nyeusi zina ni vuruga vibaya sana.


Huo ni mtazamo wako sio?
 
kawaida mweusi anakuwa na rangi mbili miguuni mweus, lakini kila unapozidi kupanda rangi inzidi kubadirika na kuwa na weupe frani wa kung'aa mpaka unapofiki chumvini mzee hoi
 
hv kweli eeeh mmmh cjui lakin...............ila mi ni mweusi naona wanaume wengi wanasema wanapenda rang yangu sijui kweli......:glasses-nerdy:
 
Utafiti unafanyika kwa wote, weupe na weusi, ni baada ya kuchakata data ndo utajua weupe ni % ngapi na weusi ni % ngapi, then ndo unakuja na conclusion! sawa atoto?.

Okey panga siku ya utafiti.
 
mhhh sidhani,,,am dating a black gal looh hapana kwa kwel natumia nguvu nyingi sanaaa,,,i never dated one before and i dont think i can after this one

Khaaaah!! Unatumia nguvu nyingi kwenye nini?
 
kawaida mweusi anakuwa na rangi mbili miguuni mweus, lakini kila unapozidi kupanda rangi inzidi kubadirika na kuwa na weupe frani wa kung'aa mpaka unapofiki chumvini mzee hoi

kwa hiyo wanawake weupe ni watamu zaidi.
 
Ili ku prove uzi wangu... nina uhakika hata wazungu ambao tume kuwa tuki kutana nao mtaani wame vaa vikaptura vya mapaja yakiwa nje nje... ni asilimia chache sana ya wanaume wata pata mtikisiko wa hisia... lakin apite dada waki africa mwenye rangi nyeusi /maji ya kunde kwa mbaaali awe amevaa hicho kikaptura paja nje nje jibu mnalo.........
 
Okey panga siku ya utafiti.

Jumamosi ya tarehe 17/10/2015, kwa kipindi hiki kabla ya tarehe hiyo nitakuwa nandaa vifaa vya kufanyia utafiti huo, km laptop, printer, na Database ya kutunzia data.
 
Jumamosi ya tarehe 17/10/2015, kwa kipindi hiki kabla ya tarehe hiyo nitakuwa nandaa vifaa vya kufanyia utafiti huo, km laptop, printer, na Database ya kutunzia data.

Tufanye jumapili ya trh 18
 
Back
Top Bottom